Katibu Mkuu CCM Arusha aaibishwa ndani ya Mkutano Mkuu wa CCM....... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu CCM Arusha aaibishwa ndani ya Mkutano Mkuu wa CCM.......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, Oct 11, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida Katibu wa CCM Mkoani Arusha amejikuta akiaibishwa na Mkutano Mkuu wa CCM baada ya kujifanya kusahau kumtambulisha Mhe. Edward Ngoyai Lowassa.

    Hili lilisababisha Mkutano mzima kupiga kelele kubwa wakisema bado! Bado! Bado! Bado! Bado! Bado! Bado! Bado! Eddo! Eddi! Eddo! Eddo! Eddo! Eddo....... Na hapo kwa aibu ndipo Mary akameza mate na kumtambulisha Mhe. Lowassa.

    Umati mzima ukasimama kwa vifijo na nderemo wakimshangilia muhusika

     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe kwa maelezo yako umeona aibu wapi hapo.Kama umekosa chakuandika soma za wenzako.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ilitakiwa akili ndogo tu ambayo ni kumtambulisha EL, lakini kitendo hicho kitampandisha zaidi na zaidi EL. Siasa bwana, yataka timing nzuri.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa mery yupo kambi gani?Yupo CCM asili,CCM JK ,CCM EDU au CCM Membe?
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    lanchi yangu ya leo ni ndizi za kukaanga mbili, na pande la ng'ombe. tam kinoma.

    karibuni lanchi.
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huyo katibu anapaswa kuchukuliwa hatua kali za kinidhamu na chama.

    Anataka kujifanya hajui kama Edward Lowassa ndio dume pekee la Mbegu ndani ya chama cha mapinduzi, mgombea mteule ajae wa urais kwa tiketi ya CCM, kipenzi kikubwa cha wanaCCM Tanzania nzima, mtaji wa CCM wa uchaguzi wa 2015.....
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    ccm ya makamba..
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huyu mama Mary Chitanda ni kambi ya ZILIPENDWA(Sitta Group)
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Na wewe eti ni Great Thinker?
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,197
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kuna uzi niliuona hapa mapema leo kwamba merry chatanda ameitisha press conference arusha kumzodoa samwel sitta. Ni kweli jamani au kamba tu??
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa, nilidhani utasema unazira kula
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo zomea zomea mpaka akasalimu amri si mchezo, ni aibu kubwa sana kwa mtu yoyote kwenye majukwaa ya kisiasa.
     
  13. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    :gossip:
     
  14. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    duh TK Upo? Mgomo umeisha naona
     
  15. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,762
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Ambao pia ni mtaji wa CDM iwapo atagombea kupitia CCM!
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kweli mamvi amewavuruga sana vijana wa CCM..sasa hapo aibu ipo wapi?
     
  17. h

    hacena JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wapi CCM SITTA
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Agenda kuu katika mkutano lengwa ni nini haswa??

    Member A town tuko wengi kushinda mikoa yote Bara na Visiwani.
    Ila tulioactive tupo kwenye thelathini tu!
    Shondola! Hebu jitokeze hadharani usomeke Kijana!

    Ni kinaendelea??
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,038
    Likes Received: 8,483
    Trophy Points: 280
    Yan huyo katibu ana takiwa apate adhabu yani ana msahau kiboko ya Nape!
     
  20. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata sijui ulitaka kusemaje!
     
Loading...