Katiba ya sasa hivi inayoruhusu demokrasia kubakwa, haitufai | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya sasa hivi inayoruhusu demokrasia kubakwa, haitufai

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mag3, Dec 23, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,614
    Likes Received: 4,726
    Trophy Points: 280
    Duh, Katiba inayotoa mwanya kwa viongozi kufanya uhuni kama huu hapa chini haitufai. Hebu shuhudieni wenyewe:
    Watanzania hakika tunachezeshwa mdundiko na genge la wahuni wakijiita viongozi wa serikali. Na hapo thubutu Mbunge wetu alalamike kama bado hajapata mkong'oto kutoka kwa vijibwa vyao vikijiita polisi. Hili halina jina jingine lolote lile, ni laana.
     
Loading...