Katiba ya kenya inang'ata kikwete tunamlea wa nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba ya kenya inang'ata kikwete tunamlea wa nini?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by fisi dume, Oct 27, 2010.

  1. f

    fisi dume New Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa TZ majibu mazuri ya mafisadi ni kubadilisha katiba. mfano katiba mpya ya kenya ilivyomng'ata wetangula. tukifanya hivyo jk tunaye na first 11 yake including so called first lady.

    Slaa = katiba

    kj + first 11 = segerea
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kenya watatuacha mbali sana, na sasa Zanzibar wanataucha hivi hivi. Angalia utendaji wa tume za uchaguzi ZEC na NEC. Kiravu na amekuwa kama msemaji wa CCM.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah,ingawa napenda kuwa mzalendo ila i wish i was a kenyan
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,701
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inafurahisha sana Zanzibar kwakweli KARUME kafanya makubwa sana!
     
  5. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 80
    Kenyans paid a price for what is happening now in Kenya!!! For Tanzanians to be in the same side as Kenyans we need to sacrifice something for a better tommorow.... Bado unayo nafasi ya kuibadilisha tz mkuu....play your part...
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kweli wakenya tuliokuwa tunawdhihaki kwa kuwa ni wala rushwa sasa wanatengeneza nchi yao. Sisi tumelemaa na hili jinamizi CCM, tutazidi kudidimia.
     
Loading...