Katiba mpya


Keneth

Keneth

Senior Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
196
Likes
23
Points
35
Keneth

Keneth

Senior Member
Joined Sep 29, 2011
196 23 35
Katiba inayokuja ingeweze kugusia mambo muhimu sita tu

Ardhi,
Madaraka ya Rais,
Madaraka ya wananchi,
Ulinzi na usalama
Uchumi bora
Elimu
 
L

LUDUBULA

Senior Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
137
Likes
0
Points
0
L

LUDUBULA

Senior Member
Joined Dec 7, 2013
137 0 0
KAKA umesahau ajira tena? kauli mbiu ya CHADEMA 2015 ni (MORE MONEY IN THE POCKET)
 
H

Hezman

Senior Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
116
Likes
7
Points
35
H

Hezman

Senior Member
Joined Sep 14, 2013
116 7 35
Katiba mpya inatakiwa ionyeshe wazi ni kwa jinsi gani kiongozi fisadi atakavyowajibishwa, mamlaka ya mwananchi kwa kiongozi ambaye si mchapa kazi, isimamie ipasavyo haki ya mnyonge hususa vyombo vya dola ambavyo kwa sasa vinaonea sana raia. Mwisho katiba hii ifundishwe darasani kama masomo mengine kuanzia shule ya msingi hadi vyuoni, walau itasaidia kuondoa umbumbu kwa wananchi wetu, hii ni haki ya msingi kila mtanzania kuielewa katiba ya nchi yake maana katiba ni ya watanzia wote s4 ya kundi fulani tu.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,453