Katiba Mpya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba Mpya

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by jakarason1974, Dec 13, 2016.

  1. j

    jakarason1974 Member

    #1
    Dec 13, 2016
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Upinzani bila Katiba Mpya Msitegemee Kuishinda CCM na wakubali Kuachia Madaraka... Huu ndio Muda wa Kudai Katiba Mpya..... Tatizo la Viongozi wengi wa ccm ni kwamba wanategemea siasa kuendesha Maisha yao, Ukiwaondolea Siasa Wanachama wengi wanakuwa omba omba maana hawana Kitu kingine cha kufanya..
     
  2. kayaman

    kayaman JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2016
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 1,535
    Likes Received: 1,772
    Trophy Points: 280
    Upinzani nao harakati nyingi mdomoni tu na magazetini, amani kwa Godbless Lema huko alipo huyu jamaa sio muoga!
     
Loading...