Katiba Mpya-Watanzania tusikubali udikteta wa CCM

simplemind

JF-Expert Member
Apr 10, 2009
14,941
2,000
Lengo ni kupata katiba ya wananchi na siyo ya CCM. Njiani kuelekea katiba mpya CCM imeweka kila aina ya vipingamizi,vikwazo , fitina, vitisho,rushwa na ghilba. Tusife moyo lengo ni moja tu-katiba ya Wananchi. Mungu ibariki Tanganyika Mungu ibariki Zanzibar.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom