katiba mpya,tunataka kiongozi anayetaka kututawala watoto wake ni lazima wasome shule za serikali.


Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
wadau hili mnalionaje kama likiwepo kwenye katiba mpya?

Moja wapo ya matatizo yanayoikumba sekta ya elimu ni kutelekezwa na viongozi,watoto wao wanasoma shule za nje ya nchi au shule binafsi za pesa nyingi jhapa nchini. Nafikiri hili likiingia katika katiba mpya litatusaidia kukuza elimu na kuboresha shule za serikali,mbona kina makongoro walisoma shule hizi?

Mi napendekeza iingie katika katiba ili tuwajue viongozi wenye mapenzi na nchi yetu.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,650
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,650 35 145
Ndugu yanngu hilo ni wazo jema. Lakini hoja yako haina mantiki sana!!! La msingi ni wananchi kuiondoa CCM madarakani na kisha serikali mpya kubadidili mfumo mzima wa elimu, full stop!!! Tofauti na hapo watanzania tutakuwa tunajitumainisha kwa kubahatisha mambo mithili ya mtu anayepiga ramli..
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
20,238
Likes
7,314
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
20,238 7,314 280
wadau hili mnalionaje kama likiwepo kwenye katiba mpya?
moja wapo ya matatizo yanayoikumba sekta ya elimu ni kutelekezwa na viongozi,watoto wao wanasoma shule za nje ya nchi au shule binafsi za pesa nyingi jhapa nchini.
nafikiri hili likiingia katika katiba mpya litatusaidia kukuza elimu na kuboresha shule za serikali,mbona kina makongoro walisoma shule hizi?
mi napendekeza iingie katika katiba ili tuwajue viongozi wenye mapenzi na nchi yetu.
Naunga mkono hoja...
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Mkuu, hatuna njia mbadala ya kulinusuru taifa hili tofauti na kuing'oa CCM na mizizi yake; Hata tufanyeje chini ya mfumo huu wa maCCM, piga ua galagaza hatutoki ndugu, sana sana tunazidi kujimaliza wenyewe. Hivi Ritzone amesoma wapi vile ...........................
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486