Katiba mpya ni ya watanzania si ya vyama vya siasa


K

kemondo

Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
9
Likes
0
Points
0
Age
57
K

kemondo

Member
Joined Nov 30, 2012
9 0 0
Wakati mchakato wa katiba mpya unaendelea kuna baadhi ya viongozi wa vyama vya siasa wameanza kusema hili tunalitaka hili atulitak,i kwani katiba mpya ni ya vyama vya siasa? Tunataka katiba mpya ambayo itaweza kuodoa kero za kiutawala,kero za kijamii, kero za muungano,kero za uchaguzi,kero za matumizi mabaya ya madaraka na kadharika na iwe nguzo ya kudumu kwa vizazi vya sasa na vijavyo.Kwa mfano serikali moja Tanzania aiwezekani, serikali mbili za sasa ni mgogoro mtupu nazo azitakiwi. Kama ni hivyo serikali tatu ndio suluisho kwa Tanzania ya leo.au unasemaje mwenzangu?
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,392
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,392 1,569 280
Mkuu hujakosea! CCM wameshaanza kuonyesha kua wao ndio wanataka kuwapangia Watanzania katiba hii!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,207
Likes
386
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,207 386 180
Kumbe wanasiasa sio Watanzania?
 

Forum statistics

Threads 1,275,076
Members 490,894
Posts 30,532,146