KATIBA MPYA: Napendekeza wajumbe wake wawe JF MEMBERS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KATIBA MPYA: Napendekeza wajumbe wake wawe JF MEMBERS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, May 3, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,176
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    wakuu,
    kwa kuwa JF inatukutanisha watu wengi, napendekeza wajumbe wote wa tume ya katiba wawe wanachama wa JF ili wachukue mawazo yetu kutokea hapa. tena watumie majina yao ya asili, tuwaone BUTIKU, BAREGU, WARIOBA na kadhalika.

    mlio karibu na wajumbe hao, please, nawaombeni mwafikishie ujumbe kuwa jamvini tunawahitaji.

    wasalam
     
  2. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 809
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    I think the opposite.
    Kama wana JF tunahoja tuzicompile zote then tuziwasilishe kwenye tume na sio wao kuwa moderator hapa
     
  3. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vema wotetukawa na majina ya kweli ,ili tuweze kufeel umuhimu wakutoongea pumba kama baadhi yetu tunavyofanya
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,176
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    sio wawe moderator, bali wawe members kwa majina yao halisi, halafu uanzishwe uzi ambao utakuwa unatukutanisha nao, tunawapa maoni nao wanayachukua na kuyafanyia kazi.

    lakini hata wazo lako nalo ni jema, la kuzikusanya hoja na kuwapelekea kama maoni ya JF MEMBERS
     
Loading...