Uchaguzi 2020 Katiba inaposema sifa za mgombea Urais ni kuwa na afya njema, msilidharau hili

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,931
2,000
Kazi ya Urais ni majukumu mazito. Katiba inaposema sifa ni Mtanzania mwenye afya njema hiki ni kipengele muhimu sana. Uchovu wa kazi unaweza kupelekea kutokuwa na muda wa kuangalia afya yako binafsi na kusababisha madhara makubwa ya afya.

Ningeshauri wagombea wawe wanafanyiwa upimaji wa afya pia katika mchujo wapewe nafasi ya kujieleza na sera zao katika lugha itakayokubalika.

Mgombea Urais anapofahamika hana afya njema, kumruhusu kuendelea na kampeni ni kuvunja katiba.
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
42,250
2,000
Kabisa Kuna mgombea ana Tatizo la kiafya Mpaka kampeni ameshindwa kufanya Sasa kuongoza nchi ndio ataweza? Halafu hicho kipengere kiongezwe na kupimwa afya ya akili , Kuna mgombea nasikia anaumwa bipolar disorder hata wenzake kwenye chama chake wanajua , ila wanaogopa nguvu za mamlaka alizonazo hata tiss wanajua , mwingine anafaili milembe na Bugando . Tiss Mungu anawaona .

Interesting ...
 

Dr Akili

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
3,905
2,000
Kazi ya Urais ni majukumu mazito. Katiba inaposema sifa ni Mtanzania mwenye afya njema hiki ni kipengele muhimu sana. Uchovu wa kazi unaweza kupelekea kutokuwa na muda wa kuangalia afya yako binafsi na kusababisha madhara makubwa ya afya.

Ningeshauri wagombea wawe wanafanyiwa upimaji wa afya piakatika mchujo wapewe nafasi ya kujieleza na sera zao katika lugha itakayokubalika.

Mgombea Urais anapofahamika hana afya njema, kumruhusu kuendelea na kampeni ni kuvunja katiba.
Na hasa afya ya akili la sivyo tunaweza kuwa na rais mwenye memory disc iliyovurugika - mwenda wazimu.
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,404
2,000
Tunaambiwa bado ana risasi mwilini
Kazi ya Urais ni majukumu mazito. Katiba inaposema sifa ni Mtanzania mwenye afya njema hiki ni kipengele muhimu sana. Uchovu wa kazi unaweza kupelekea kutokuwa na muda wa kuangalia afya yako binafsi na kusababisha madhara makubwa ya afya.

Ningeshauri wagombea wawe wanafanyiwa upimaji wa afya piakatika mchujo wapewe nafasi ya kujieleza na sera zao katika lugha itakayokubalika.

Mgombea Urais anapofahamika hana afya njema, kumruhusu kuendelea na kampeni ni kuvunja katiba.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
156,493
2,000
Kazi ya Urais ni majukumu mazito. Katiba inaposema sifa ni Mtanzania mwenye afya njema hiki ni kipengele muhimu sana. Uchovu wa kazi unaweza kupelekea kutokuwa na muda wa kuangalia afya yako binafsi na kusababisha madhara makubwa ya afya.

Ningeshauri wagombea wawe wanafanyiwa upimaji wa afya piakatika mchujo wapewe nafasi ya kujieleza na sera zao katika lugha itakayokubalika.

Mgombea Urais anapofahamika hana afya njema, kumruhusu kuendelea na kampeni ni kuvunja katiba.
Hasa magonjwa haya
Ya akili
Ya moyo
Ya kisukari
Mara nyingi husababisha kusahau uongo na hasira
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
109,721
2,000
Best mbona alishasema amechoka kwa kuwa kazi ya Urais ni MATESO MAKUBWA cha kushangaza kang’ang’ana tu!


Kazi ya Urais ni majukumu mazito. Katiba inaposema sifa ni Mtanzania mwenye afya njema hiki ni kipengele muhimu sana. Uchovu wa kazi unaweza kupelekea kutokuwa na muda wa kuangalia afya yako binafsi na kusababisha madhara makubwa ya afya.

Ningeshauri wagombea wawe wanafanyiwa upimaji wa afya piakatika mchujo wapewe nafasi ya kujieleza na sera zao katika lugha itakayokubalika.

Mgombea Urais anapofahamika hana afya njema, kumruhusu kuendelea na kampeni ni kuvunja katiba.
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,495
2,000
Tangu mwanzo tulishauri wagombea wapimwe akili kabla ya kuteuliwa na tume mlikakataa sasa Oneni wenyewe.....

Tundu Lissu ndio mgombea wa urais pekee mwenye akili timamu
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,067
2,000
Mgombea Urais anapofahamika hana afya njema, kumruhusu kuendelea na kampeni ni kuvunja katiba.
Ndiyo maana kuna mgombea alipambana kuuwa vyama shindani ili kipindi cha uchaguzi asifanye kampeni.

Na akajitahidi kujenga matuta barabarani akayapa jina la flai-ova ili wananchi wampende lkn wapi bwana, hawamuelewi.

Ameamua kususa na kuanza kumfokea Siro eti kwann hatumii bunduki kumzuia mgombea pinzani mwenye nguvu.

Haah! Kumbe afya mbovu!!!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom