Kati ya Post zangu nilizopost hii imepata wachangiaji wengi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Post zangu nilizopost hii imepata wachangiaji wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Feb 3, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 901
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hizi handbag za kina dada hizi!!?
    Je ni 7bu zipi zimepelekea post hii kuchangiwa?naomba kuwakilisha.
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu imechangiwa, hiyo ni sababu mojawapo.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wasipochangia utalalamika duh
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    WANACHANGIA SABABU ZIMEBEZI KWENYE NGONO NA SIASA CHOCHEZI (kwa ujumla post zinazochangiwa humu JF) ANDIKA KUHUSU ...ELIMU....UCHUMI...MAENDELEO...MALEZI....UZALENDO UONE KAMA ZITACHANGIWA VYA KUTOSHA (just do that simple research)
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Right place in a right time!!
    Unachangia Elimu na Uchumi kwenye Jukwaa Siasa?
    Unachangia Maendeleo na Uzalendo kwenye Jukwaa la Lugha?

    Najaribu kupiga mahesabu naona watumiaji makini wa JF, Mods, Founder na administrators kwa ujumla ni Ma great thinkers wa ukweli. Hupendi habari za Mahusiano nenda zako huko kwenye siasa, hupendi siasa nenda zako huko kwenye technology hata kama hujaona pa kukufaa sio lazima kukaa huku nenda facebook na kwingine. Ili mradi tu uwe na uhuru wa akili na nafsi yako.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halafu na wewe bwana, hii tathimini ya kwa nini thread imechangiwa? Mmmmh mbona zingine zinachangiwa kuliko hata hio? Anyway........
     
  7. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante ld maana watu wengine wanatamani wawe ndo wana control nini kiandikwe!kwani haoni jukwaa linahusu nini!msaada wa mawazo uliompa utamsaidia
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,336
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hujambo LD?
    Bora wewe umeianza asubuhi (huku kwetu) na kikombe cha kahawa!!!!!!!
     
  9. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ww kokudo umefurahi ilivyochangiwa sana au umechukia?
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aisee hii vere vere nakupa offer ya MOUNTAIN DEW for this uzifuli posti

    The Following 1 User Say Thank You to LD For This Useful Post:

    The Finest (Today)​
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijambo kaka yangu bacha, napata hiki kikombe cha
    Kahawa fasta niingie hapo kwa mkoloni, hope uko salama kaka angu.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Duuuh maswali mengine jamani :thinking:
     
  13. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ulitakaje?
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,511
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    what's next kwa nini post ya 'kati ya post zangu nilizopost hii imepata wachangiaji wengi',imepata wachangiaji wengi.sijui ntajibuje.lol
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mh hilo nalo neno..
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :popcorn: :popcorn: :popcorn: :popcorn:
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    si ndio hapo. Sijui alitakaje.
     
  18. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mi sijachangia,sitachangia na sina mchango
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kufilisika kote kunaruhusiwa, lakini mtu anapofilisika kimawazo, MWONEE HURUMA!

    I cant imagine mtu unapandisha thread kama hii kwa watu...my private parts!!!!:A S 20:...:A S thumbs_down:

    Unataka nini?,... mchango gani...usaidiwe nini...ujibiwe nini...unafundisha nini?...Anyway, huenda ndio sababu sikuisoma kabisa hiyo thread, i just found that nilikuwa naipita tu, and today i see the aftermath..!Thanx God!
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha!kha!punguza mashushu basi!same do i,,,lol
     
Loading...