Kati ya Nyumbu na pimbi Nani Ni boya sana


Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
872
Points
1,000
Times9

Times9

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
872 1,000
Me nahisi ww ndio umekaa kifaler faler sana kwa sabu hao wanyama hawana kosa na hawajui haya mambo ya kifaler kama ww!
 
Gonzalo Miguel

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
456
Points
500
Gonzalo Miguel

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
456 500
Ndege John ni moja ya ndege walio kaa kifaler faler² na kisegnesegnge ×100 yq nyumbu na pimbi
 
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
309
Points
500
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2019
309 500
Ongezea na kenge alafu na wewe ukae katikati,kwa pamoja mtakuwa mafala.
 
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,481
Points
2,000
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,481 2,000
Haha..mkuu nyumbu ni hatari ..yani hata mimi mtu akiniita nyumbu tunaweza pigana....i
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,803
Points
2,000
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,803 2,000
Nyumbu anaona ishara ya mamba bado anajipeleka kwenye maji na kupoteza maisha . Ni fala kweli kweli !! Yanashindwa hata kuungana na kumkabidhi simba ! Usiniite nyumbu !!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
1,488
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
1,488 2,000
We mbona umejitoa
 

Forum statistics

Threads 1,285,934
Members 494,834
Posts 30,879,420
Top