Kati ya Mkapa na Kikwete nani zaidi?


Pilato2006

Pilato2006

Senior Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
123
Likes
6
Points
35
Pilato2006

Pilato2006

Senior Member
Joined Aug 25, 2008
123 6 35
Mkapa tutamkumbuka kwa yafuatayo
1 Daraja la Mkapa la kuunganisha mikoa ya kusini
2 Uwanja wa michezo wa kisasa
3 Maji ya ziwa victoria kwenda Shinyanga na Kahama
4 Mabarabara mengi yalijengwa kwa kiwango cha rami
5 Uchumi uliimalika
6 Mfumuko wa bei ulipungua
7 Kodi ziliongezeka

Mh. Kikwete katika miaka 4 tumkumbuke kwa yapi? Orozesha hapa!!!
 
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3,183
Likes
20
Points
133
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
3,183 20 133
Hujasema na kwa yepi hatutomsahau kaka Ben
 
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
Umetumwa au wewe ni BWM
 
Pilato2006

Pilato2006

Senior Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
123
Likes
6
Points
35
Pilato2006

Pilato2006

Senior Member
Joined Aug 25, 2008
123 6 35
Tuanze kwanza ya kumkumbuka mazuri
 
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3,183
Likes
20
Points
133
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
3,183 20 133
Nasisitiza tena kwa yepi hatutamsahau kaka Ben kabla sijamwaga razi hapa.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Hujasema na kwa yepi hatutomsahau kaka Ben
Waweza anzisha thread yako kuongelea hayo pia, hapa anataka upande chanya mkuu!
 
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
3,183
Likes
20
Points
133
Junius

Junius

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
3,183 20 133
Hapa hapa home ground naanza sasa
 
Gelange Vidunda

Gelange Vidunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
313
Likes
6
Points
35
Gelange Vidunda

Gelange Vidunda

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
313 6 35
Mkapa used the first 5 years of his reign to build a legacy, and the last 5 to go into private business knowing well that he had done good the first term.

Kikwete is spending the first 5 years of turmoil, fracas, challenges, and kuwaridhisha waliomuweka pale Ikulu, and the last 5 years is currently unknown but I have a feeling he will come out and build his legacy then (unless you think he and CCM won't get re-elected.....but that's completely another topic nyingine kabisaaa!!)
 
H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
Mpaka sasa mi sijaona la maana sana ambalo limefanyika kipindi hiki litakalonifanya nimkumbuke Mh Kikwete zaidi ya bla blaa ambazo hazilast!

Zaidi nitamkumbuka kwa maagizo yake ambayo hayatekelezwi na wasaidizi wake na yeye kukaa kimya mfano Elimu: Aliagiza wanaosomea udaktari na Ualimu wapate mkopo 100%, Haikufanyika
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Kikwete alikuta tuna sekondari ngapi kila KATA? Dodoma ilikuwa na Chuo Kikuu? Uhuru wa kuandika, kutoa maoni umekua sana (Mengi na Mafisadi PAPA, Rostam na Fisadi NYANGUMI na mimi naandaa orodha ya Fisadi KAMONGO), jana alionekana akikikumbuka kilimo( ingawa wakulima wenyewe hawakuwepo)....Kumbuka pia kwamba JK hata miaka mitano hajamaliza.
 
H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
Kikwete alikuta tuna sekondari ngapi kila KATA? Dodoma ilikuwa na Chuo Kikuu? Uhuru wa kuandika, kutoa maoni umekua sana (Mengi na Mafisadi PAPA, Rostam na Fisadi NYANGUMI na mimi naandaa orodha ya Fisadi KAMONGO), jana alionekana akikikumbuka kilimo( ingawa wakulima wenyewe hawakuwepo)....Kumbuka pia kwamba JK hata miaka mitano hajamaliza.
MEM ya mkapa hakuna aliyefungwa kwa kushindwa kuchangia, na wala watu hawakubanwa wala kulazimika kuchangia. Uliza Hizo sekondary za kata wangapi walifungwa kwa kukosa hela za kuchanga.

Jana alikuwa anatafuta watu wa kutafuna yale mabililioni ya EPA aliyosema anayapeleka kwenye kilimo, wakulima hawana lao kwani meno wanayo?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,031
Likes
1,384
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,031 1,384 280
Mpaka sasa mi sijaona la maana sana ambalo limefanyika kipindi hiki litakalonifanya nimkumbuke Mh Kikwete zaidi ya bla blaa ambazo hazilast!

Zaidi nitamkumbuka kwa maagizo yake ambayo hayatekelezwi na wasaidizi wake na yeye kukaa kimya mfano Elimu: Aliagiza wanaosomea udaktari na Ualimu wapate mkopo 100%, Haikufanyika

Kwenye bold. Hizo ni siasa hakuna ufuatiliaji!!!!! Je na njia za kuwezesha (funding) kulipa 100% mikopo kwa wanaosomea ualimu na udaktari alitoa (au wataalaam wake??). Siasa bana, we acha tu.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,929
Likes
1,889
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,929 1,889 280
Mkapa tutamkumbuka kwa yafuatayo
1 Daraja la Mkapa la kuunganisha mikoa ya kusini
2 Uwanja wa michezo wa kisasa
3 Maji ya ziwa victoria kwenda Shinyanga na Kahama
4 Mabarabara mengi yalijengwa kwa kiwango cha rami
5 Uchumi uliimalika
6 Mfumuko wa bei ulipungua
7 Kodi ziliongezeka

Mh. Kikwete katika miaka 4 tumkumbuke kwa yapi? Orozesha hapa!!!
Watu wanaogopa sana kumsifia Mkapa hata pale alipofanya mambo mazuri kabisa,....tuache hizo haki yake tumpe kama tunavyo mpa lawama.

Mazuri ya Jk;
-Kutabasamu mfululizo...inasaidia sana kwa mwenye njaa kujisikia angalau anachekelewa!
-Machinga complex..
UDOM...Chuo kikuu cha Dom
-Kupeleka majeshi comoro kukomboa kisiwa
-Kutowasaidia wapinga ufisadi maana wavuruga utwala wa sheria
-Kutembelea wafungwa
n.k
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
MEM ya mkapa hakuna aliyefungwa kwa kushindwa kuchangia, na wala watu hawakubanwa wala kulazimika kuchangia. Uliza Hizo sekondary za kata wangapi walifungwa kwa kukosa hela za kuchanga.

Jana alikuwa anatafuta watu wa kutafuna yale mabililioni ya EPA aliyosema anayapeleka kwenye kilimo, wakulima hawana lao kwani meno wanayo?
Pamoja na MMEM, Mkapa ameacha shule nyingi tu hazina madarasa, madawati,....JK amekikumbuka KILIMO ambacho ndicho AJIRA na UHAI wa Watanzania walio wengi. Utekelezaji wake ndio utakuwa tatizo kama ambavyo tumeshindwa huko nyuma tukaua mashirika yote ya UMMA, tukaua VYAMA VYA USHIRIKA na sasa isingekuwa ruzuku ya serikali kuu, Halimashauri, miji, manispaa, majiji tungeshayaua! Tufike mahala tusiangalie RAIS pekee yake, tujiangalie na sisi wenyewe.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,224
Likes
1,588
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,224 1,588 280
Kikwete anatakiwa kukaza buti,hatuna la kumkumbuka zaidi wanamtandao,na kutoa vyeo kwa ndugu zake na marafiki
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,224
Likes
1,588
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,224 1,588 280
Kikwete alikuta tuna sekondari ngapi kila KATA? Dodoma ilikuwa na Chuo Kikuu? Uhuru wa kuandika, kutoa maoni umekua sana (Mengi na Mafisadi PAPA, Rostam na Fisadi NYANGUMI na mimi naandaa orodha ya Fisadi KAMONGO), jana alionekana akikikumbuka kilimo( ingawa wakulima wenyewe hawakuwepo)....Kumbuka pia kwamba JK hata miaka mitano hajamaliza.
kumbuka hizo sekondari zimejengwa kwa fedha ya msamaha wa madeni kazi ambayo Mkapa alipambana kuomba wafadhili wafute deni la Tanzania na nidhami aliyoionyesha ya kuanza kulipa madeni

Mkapa ndio aliye ruhusu Jengo la chimwaga liwe chuo kikuu cha Dodoma akaweka na budget ya ujenzi kwa kuanzia

Pamoja na mkapa kuwa mkali wa magazeti hakuwa mwoga wa yanayosemwa kama alivyo kikwete ndio maana akina Rai waliweza kuishi wakaishia baada ya wanamtandao kuingia madarakani

Kilimo kimekufa kabisa na hakuna bidii ya kutumia hata soko la agoa kwa bidhaa za kilimo miaka mitano imeshaisha kwa sababu hatuna hata jina la kumuita kwa mkampa kulikuwa na Ukapa,Ukaja ubinafsishaji,utandawazi mwisho ubabe ,sasa Twambie kwa Kikwete tuna majina gani zaidi ya vurugu zaakina dowans,richmond,epa nk.

Angekuwepo mpaka sasa angekuwa amejiwekea mgodi wa mchuchuma na kiwira lakini barabara ya dar -kigoma pia ingekuwa inazungumzwa
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
1.Kikwete amemleta Maximo kuinua soka la Tanzania.
2.Kikwete amemleta Rais Bush Tanzania na kutoa msaada mkubwa wa fedha.
3.Kikwete amekuwa Raisi wa kwanza wa Afrika kuonana na Raisi Obama wa Marekani.
4.Pia ahadi ya maisha bora kwa kila mtanzania kutotimia mpaka sasa.
5.Feedback ya mikataba iliyochunguzwa bila bila.
 
Nungunungu

Nungunungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2007
Messages
312
Likes
0
Points
0
Nungunungu

Nungunungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2007
312 0 0
Kwa:
1. Mauaji ya raia wake Bulyanhulu.
2. Mauaji ya ya raia wake Zanzibar.
3. Mauaji ya raia wake Mwembechai.

Nitambukumbuka Mkapa.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
mazuri ya jk;
-kutabasamu mfululizo...inasaidia sana kwa mwenye njaa kujisikia angalau anachekelewa!
-machinga complex..
Udom...chuo kikuu cha dom
-kupeleka majeshi comoro kukomboa kisiwa
-kutowasaidia wapinga ufisadi maana wavuruga utwala wa sheria
-kutembelea wafungwa
n.k
-na kusafiri safiri nje kwa falsafa ya kuvutia uwekezaji
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217