Kati Ya Mabere marando na Anne Makinda wampigia yupi kura yako?


Kwenye nafasi ya uspika wamchagua nani?

  • Anne Makinda

    Votes: 2 4.3%
  • Mabere Marando

    Votes: 43 91.5%
  • Hakuna aneyefaa

    Votes: 2 4.3%

  • Total voters
    47
Status
Not open for further replies.
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Hebu tujipime tumegawanyika vipi ndani ya jamvi kati ya Marando na Makinda Uspika?
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Hebu tujipime tumegawanyika vipi ndani ya jamvi kati ya Marando na Makinda Uspika?
huwezi kuuliza ****** yapo wapi wakati umeshika mkia!!!
Marando kwa kinyamwezi ni matembere-Mboga na Makinda ni madude fulani ya kufungia ng'ombe masikioni na miguuni akiwa anatembea yanatoa mlio!Kwa hiyo Nitachagua mboga maana itanipa uhai- siwezi chagua Makinda maana ni kelele tu a.k.a debe tupu!!Nafikiri Akalee wajukuu kama si lesbian!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
huwezi kuuliza ****** yapo wapi wakati umeshika mkia!!!
Marando kwa kinyamwezi ni matembere-Mboga na Makinda ni madude fulani ya kufungia ng'ombe masikioni na miguuni akiwa anatembea yanatoa mlio!Kwa hiyo Nitachagua mboga maana itanipa uhai- siwezi chagua Makinda maana ni kelele tu a.k.a debe tupu!!Nafikiri Akalee wajukuu kama si lesbian!
Umenikumbusha mbali sana!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
huwezi kuuliza ****** yapo wapi wakati umeshika mkia!!!
Marando kwa kinyamwezi ni matembere-Mboga na Makinda ni madude fulani ya kufungia ng'ombe masikioni na miguuni akiwa anatembea yanatoa mlio!Kwa hiyo Nitachagua mboga maana itanipa uhai- siwezi chagua Makinda maana ni kelele tu a.k.a debe tupu!!Nafikiri Akalee wajukuu kama si lesbian!
Haya ni mazito hata mimi sikuyajua kumbe ipo kazi hapa.......
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
naogopa sana kungozwa na mtu asiyejua maana ya familia. I mean nungayembe.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
naogopa sana kungozwa na mtu asiyejua maana ya familia. I mean nungayembe.
Nungayembe!! Hivi Anne Makinda ni miss na sio Mrs? Au?
 
Bugota

Bugota

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
233
Likes
53
Points
45
Bugota

Bugota

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
233 53 45
Nampigia Kura ndugu Mabere Marando
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ingelikuwa kule kwetu kwa wabarbaig huyu mama tungempeleka unyago kwanza. Yaani kutoka kuwa chakla ya muzee hadi uspika!!!!!!!!! CCM wametudharau kabisa!!!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
bunge ni kama familia ya watoto wenye mitazamo ya tofauti
na spika ni kama mlezi wa familia hiyo, sasa vipi mtu ambaye hana
uzoefu wa kulea famila leo apewe kuilea? Mabere is the one
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ingelikuwa kule kwetu kwa wabarbaig huyu mama tungempeleka unyago kwanza. Yaani kutoka kuwa chakla ya muzee hadi uspika!!!!!!!!! CCM wametudharau kabisa!!!
Ingelikuwa kule kwetu kwa wabarbaig (Mungi wewe kwenu Kenya bana tunakujua sana wala usitudanganye hapa wana JF ) huyu mama tungempeleka unyago kwanza. Yaani kutoka kuwa chakla ya muzee hadi uspika!!!!!!!!! CCM wametudharau kabisa (wanawake wanaweza tuwape nafasi nao ya kuongoza)!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,592
Members 475,561
Posts 29,294,203