Kati ya jiji la Nairobi na Dar es Salaam lipi limejengeka?

AS Ngolilo

Senior Member
Dec 12, 2016
132
250
Wanajamvi,

Napata shida sana kujua ni jiji lipi kati ya DAR na NAIROBI limejengeka vizuri, yaana nyumba za kisasa, miundombinu thabiti, mpangilio wa jiji, usafiri N.k. Hivyo basi naombeni angalau nipate majibu with vivid examples.

Ahsanteni.
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
16,828
2,000
Nataka kujua iwapo haya maeneo ni sehemu ya jiji la Dar.
Kigogo, mbagala, manzese, tandale, buguruni, temeke, gondola mboto, kinondoni mkwajuni
 

Mchizi

JF-Expert Member
Apr 23, 2009
1,834
2,000
Nataka kujua iwapo haya maeneo ni sehemu ya jiji la Dar.
Kigogo, mbagala, manzese, tandale, buguruni, temeke, gondola mboto, kinondoni mkwajuni
Ni kawaida kwenye nchi zinazoendelea kuwepo sehemu kama hizo ulizotaja, hata Rio De jeneiro ,bangkok maeneo kama hayo yapo.Pia tunapozungumzia Nairobi tunajumuisha na Mathare na kibera
 

dafity

JF-Expert Member
Aug 16, 2008
1,748
2,000
Wanajamvi,

Napata shida sana kujua ni jiji lipi kati ya DAR na NAIROBI limejengeka vizuri, yaana nyumba za kisasa, miundombinu thabiti, mpangilio wa jiji, usafiri N.k. Hivyo basi naombeni angalau nipate majibu with vivid examples.

Ahsanteni.
Waulize HABITAT au Prof. Tibaijuka
 

Small Axe

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
649
500
Nairobi ni jiji ktk nchi iliyo endelea na kujengeka toka mbepari Mnzungu..nature ya mkoloni alikua kama settlers hivyo uzunguni ni sehem kubwa zaidi ya jiji la dsm vile vile wakenya ni ma hussler yaan wataftaj zaid ya wa tz..hivyo huwez linganisha zaidi jiji la DSM limekithiri kwa uozo na uchafu..ni ngumu saana DSM kuendelea labda tuanzishe Miji mingine kama pwani Dodoma ama singida..lkn sio dsm
 

AS Ngolilo

Senior Member
Dec 12, 2016
132
250
Duh maana nina rafiki yangu Mkenya ananipiga kamba kwelikweli...?? Anadai Nairobi Iko mbali sana kulinganisha na Dar.. Anasema DAR inaweza kuendana na MOMBASA.. hapo ndo nikachoka kabisaaa..
 

Dindira

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,926
2,000
Wanajamvi,

Napata shida sana kujua ni jiji lipi kati ya DAR na NAIROBI limejengeka vizuri, yaana nyumba za kisasa, miundombinu thabiti, mpangilio wa jiji, usafiri N.k. Hivyo basi naombeni angalau nipate majibu with vivid examples.

Ahsanteni.
Ukiendelea na maswali ya kizushi kesho utatuuliza Kati ya mkeo na wa mpangaji mwenzio yupi ana taarabu ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom