Kati ya JF memberz hawa,Je ulipenda ukutane na yupi (Live) ili umfahamu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya JF memberz hawa,Je ulipenda ukutane na yupi (Live) ili umfahamu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mshikachuma, Oct 21, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Rejeo
    Topical
    Malaria sugu
    Mwita25
    Ritz
    Ami
    Faizafoxy

    From nowhere.... ghafla bin vuu ukabahatika kukutana "live" na mmoja kati ya waheshimiwa niliowataja hapo juu, jee utajisikiaje?
    Mathalan kakwambia'mimi ndiye FF au Topical' Je,utaamini vipi? Au utamuuliza swali gani la uchokonozi kupitia mijadala yetu ya hapa
    jamvini ili uamini kama ni kweli huyu ni Malaria sugu au ni kweli huyu ni mwita25? Na ukishajiridhisha kuwa kweli ni yeye, Je utampa
    ushauri gani kabla ya neno 'byeee c uuuu agaiiiin?

    Nilikuwepo....sitaki ushahidi, nawahi Libya kwenye mazishi ya canar Ghadaffi.
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kati ya hao wote, Malaria Sugu a.k.a MS is the most interesting character, ningetamani kukutana naye live!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Naona unajitafutia umaarufu kupitia ID zetu.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mbona mimi hujaniweka?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Chit Chat hii mazee.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,415
    Trophy Points: 280
    Kati ya wote ningependa kukutana na Ritz & FF usiulize kwanini hawa wanajamvi wanasaidia sana kubalance JF.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    mushikachuma!
     
  8. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ritz tunaye Arusha mahakamani leo tutammm hatorudia
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,778
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nisingependa kukutana na yeyote kati ya hao!
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    theetehetehett!!!! na mm je!!!
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Mimi ningependa kukutana na INVISIBLE!
     
  12. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mimi nampenda FF.
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo hapo juu wa kwanza kabisa, dah kweli ningetamani sana, kukutana nae.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,095
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    mimi mwita25
    mbona theboss hujamuweka??????????
    na mimi je.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hio list hapo nengependa nionane nao na kila mmoja for different reasons....

    Faiza Foxy - A strong and Persistent lady with an Unshakably strong character rare in Women.
    Rejao - To understand ni kwa nini alichagua hio Avatar ambayo humfanya ukimuona at first glance ka vile umpotezee...
    Ritz - Napenda the fact kua hata yeye anatambua kua ana makusudi sana jinsi ya ku-rattle members ambao kila siku huingia mtego wake.
    Mwita25 - Hua namuona ana akili saana... ila bado simpati kwanini hufanya mambo ambayo yaweza mtafsiri kua ni kilaza to most....
    Malaria Sugu - Nam-quote Mkuu Riwa hapo juu.... "Most interesting character"
    Ami - Hanaga reasoning... what he believes hawezi shake down hata kidogo aangalie the other side... A dangerous character in devout situations...

    Topical sijawahi muona wala kumsikia....
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Hata hawa pia....

    Mamndenyi - To understand her anger over her ex - hubby na to see the motherly love she spreads around at JF.... Aonekana yupo full of love..
    The Boss - One of my genuine man friends at JF and the only member who tells me Bluntly kila nichemkapo japo in private...
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mimi sipendi kumuona yeyote maana mie mwenyewe najiogopa sembuse hao?
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Duuh umenifurahisha sana AshaDii kwa uchambuzi wako juu ya hao watu.
    Sasa utaamini vipi kama huyu ni FF au Malaria Sugu? utamuuliza swali gani la kichokonozi ili uthibitishe kuwa huyu ni kweli FF au Malaria sugu?
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Humo kwenye bold....wewe na The Boss si pasua kichwa kama waheshimiwa niliyowataja hapo juu
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Kuna mambo ambayo Members tofauti husimamia katika mambo fulani fulani... Tokana na historia yangu hapa JF The number one person ambae hawezi nidanganganya kama ni yeye ama lah! ni Faiza Foxy... No body can pretend to be Faiza Foxy na akaweza to pull it off! (at least to me) maana maswali nitayo muuliza yatamfaa yeye mwenyewe FF... Upande wa MS... ni rahisi, ni vigezo tu na masharti kuzingatiwa na wala hawezi nidangaya member for i do have my ways.... (ambazo unfortunately siwezi sema)
     
Loading...