Kati ya Jasusi na Commando, yupi ni mtu hatari sana anayepaswa kuogopwa?

Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
2,929
Points
2,000
Infantry Soldier

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
2,929 2,000
Shikamooni wakubwa zangu wote wa hapa Jamiiforums. Mimi mdogo wenu Infantry Soldier nipo mzima kabisa wa afya. Thanks to the Almighty. Leo swali langu ni kama hivi;

Kati ya Jasusi na Commando, yupi ni mtu hatari sana anayepaswa kuogopwa?

Nimeuliza hivyo kwa maana kwamba inasemekana hawa wote wawili wanakuwa ni watu waliopitia mafunzo magumu sana ya uvumilivu (endurance), matumizi ya silaha pamoja na kujilinda (self-defense).

Kuna baadhi ya watu wanadai Jasusi anatumia akili nyingi na nguvu kidogo wakati Commando anatumia nguvu nyingi na akili kidogo.

Ni nani mtu hatari sana kumzidi mwenzake?

OMBI LANGU: NSSF nipeni pesa zangu nyie jamaa. Mtaani maisha ni magumu sana. Mungu anawaona mjue?????
 
W

Worrior of God

Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
40
Points
125
W

Worrior of God

Member
Joined Jul 2, 2016
40 125
Ingekuwa 'Thunderbolt Beijing' ama 'Thunderbolt Pyongyang' ama 'Thunderbolt Havana' au hata 'thunderbolt Teheran' ningewapa 'credit' za kutosha. Hata hivyo, R.I.P Yonatan.
Hahaha.. ok..fuatilia execution ya operation wrath of God mwanzo mwisho..utaona hizo pande watu wamekanyaga sana. Na ndio ilizaa sub operation ''spring of youth ''itafute uisome vizuri.
 
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
494
Points
500
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
494 500
ukitaka kujua tofaut zao fikiria majasus wa kike wa nchi flan waliokamatwa dodoma wakifanya uchangudoa na uangalie makomandoo wanaofanyaga show sikukuu ya uhuru! kifup unaweza kuwa na jasus msomi, kahaba, dreva taxi, kuli, mkulima, barmed, askari, n.k. Upande wa pili nadhan unajua wanapatikana wapi.
 
Uni mwanitu

Uni mwanitu

Senior Member
Joined
Oct 25, 2014
Messages
197
Points
195
Uni mwanitu

Uni mwanitu

Senior Member
Joined Oct 25, 2014
197 195
Shikamooni wakubwa zangu wote wa hapa Jamiiforums. Mimi mdogo wenu Infantry Soldier nipo mzima kabisa wa afya. Thanks to the Almighty. Leo swali langu ni kama hivi;

Kati ya Jasusi na Commando, yupi ni mtu hatari sana anayepaswa kuogopwa?

Nimeuliza hivyo kwa maana kwamba inasemekana hawa wote wawili wanakuwa ni watu waliopitia mafunzo magumu sana ya uvumilivu (endurance), matumizi ya silaha pamoja na kujilinda (self-defense).

Kuna baadhi ya watu wanadai Jasusi anatumia akili nyingi na nguvu kidogo wakati Commando anatumia nguvu nyingi na akili kidogo.

Ni nani mtu hatari sana kumzidi mwenzake?
Jesus si ni wapelelezi tu wengine wamechukuliwa kutoka greenguard tu, wengine scouts, wengine vyuoni, wengine waajiriwa selikari za mitaa, wengine serikali kuu, wengine ktk vyombo ya ulinzi na wengine sasa ndo makomandoo. Hata mm na ww twaweza kua majasus ni mafunzo tu na sheria. Ila mm na ww hatuwez kua makomandoo Kwa sasa.
 
lendanai

lendanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
295
Points
250
lendanai

lendanai

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
295 250
#jasusi ni Comando aliyepew ujuzi wa kupata taarifa mbalimbali kuhusu aspect yeyote MF kiuchumi,kisiasa,na hata private secret za viongoz wakubwa,Mara nyingi majasusi huwa na elimu kubwa ya #saikologia kwa akili ya kumhadaa mtu wanaemtaka,Mara nying jasusi anaweza hata kuwa muuza karanga huku akijua anachokitafuta,hawa kazi yao kubwa ni kufanya upelelezi wa kina na kukusanya taarifa muhim,wanakuwa na mbinu za kikomando pia maana kuna sehem itawalazimu watumie nguvu kupata taarifa Fulani,#comando huyu ni mtu aliyepewa mafunzo ya grade ya Juu ya kijeshi,hawa mara nying hutumiwa kutekeleza Yale yaliokusanywa na jasusi kwa luga nyepesi Comando ni mtekelezaji wa taarifa ya jasusi,comaando Mara nyingi kazi yake n mwanafunzi wa jasusi
 
MaluguMlp

MaluguMlp

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
476
Points
250
MaluguMlp

MaluguMlp

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2018
476 250
Write your reply...nakupa siku moja ya kulilekebisha swali lako
 
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,344
Points
2,000
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,344 2,000
Shikamooni wakubwa zangu wote wa hapa Jamiiforums. Mimi mdogo wenu Infantry Soldier nipo mzima kabisa wa afya. Thanks to the Almighty. Leo swali langu ni kama hivi;

Kati ya Jasusi na Commando, yupi ni mtu hatari sana anayepaswa kuogopwa?

Nimeuliza hivyo kwa maana kwamba inasemekana hawa wote wawili wanakuwa ni watu waliopitia mafunzo magumu sana ya uvumilivu (endurance), matumizi ya silaha pamoja na kujilinda (self-defense).

Kuna baadhi ya watu wanadai Jasusi anatumia akili nyingi na nguvu kidogo wakati Commando anatumia nguvu nyingi na akili kidogo.

Ni nani mtu hatari sana kumzidi mwenzake?
Jasusi na commando ni mtu moja
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,180
Points
2,000
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,180 2,000
Jasusi ni komandoo anayetumwa nje ya nchi kufanya upelelezi kwa maadui wa nchi yake na Jasusi huandaliwa toka akiwa mdogo atakulia hiyo nchi ya kigeni kumbe nia na lengo kutekeleza misheni
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
8,942
Points
2,000
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
8,942 2,000
Jesus si ni wapelelezi tu wengine wamechukuliwa kutoka greenguard tu, wengine scouts, wengine vyuoni, wengine waajiriwa selikari za mitaa, wengine serikali kuu, wengine ktk vyombo ya ulinzi na wengine sasa ndo makomandoo. Hata mm na ww twaweza kua majasus ni mafunzo tu na sheria. Ila mm na ww hatuwez kua makomandoo Kwa sasa.
Bora yako
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,026
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,026 2,000
#jasusi ni Comando aliyepew ujuzi wa kupata taarifa mbalimbali kuhusu aspect yeyote MF kiuchumi,kisiasa,na hata private secret za viongoz wakubwa,Mara nyingi majasusi huwa na elimu kubwa ya #saikologia kwa akili ya kumhadaa mtu wanaemtaka,Mara nying jasusi anaweza hata kuwa muuza karanga huku akijua anachokitafuta,hawa kazi yao kubwa ni kufanya upelelezi wa kina na kukusanya taarifa muhim,wanakuwa na mbinu za kikomando pia maana kuna sehem itawalazimu watumie nguvu kupata taarifa Fulani,#comando huyu ni mtu aliyepewa mafunzo ya grade ya Juu ya kijeshi,hawa mara nying hutumiwa kutekeleza Yale yaliokusanywa na jasusi kwa luga nyepesi Comando ni mtekelezaji wa taarifa ya jasusi,comaando Mara nyingi kazi yake n mwanafunzi wa jasusi
Unajua ulichokiandika mkuu?

Commando usimfananishe na chochote kile, Komando ndie anayefundishwa ujasusi, Jasusi hafundishwi ukomando.

Mpaka uwe jasusi ni jitihada zako tu kusoma, siku hizi na connection, Commando hata connection hakuna na ni kozi ambayo mtu haombi kizembe, ni unachaguliwa kwenda kutengenezwa.

Na ina umri wake maalumu kujifunza ukomando tofauti na ujasusi. Mkuu ukisikia mtu ni komando, ana bawa full, achana na hicho kiumbe.
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
1,610
Points
2,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
1,610 2,000
tukimaliza kujadili hili tujadili Watu wasiojulikana VS CCM nani wa kumuweka mbali na ustawi wetu
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,485
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,485 2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,914
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,914 2,000
Kila mmoja ana nafasi yake na umuhimu wake...

wanaopaswa kuogopwa ni wale wakufunzi wao...


Cc: mahondaw
 
alvinroley

alvinroley

Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
68
Points
150
alvinroley

alvinroley

Member
Joined Sep 30, 2016
68 150
Jasusi unaweza kua hata ww kama nchi husika au idara ya ujasusi itakuona unaweza kupenya vizuri na kufanya kazi (kukusanya taarifa etc) flan ambayo mtu mwingine itamuia vigum. Kwamfano, ni rahisi Kardinali Pengo kutumwa kama Jasusi Vatican kuliko umtume mtu wa Kawaida

Lakini Komando ni mtu hatari, mwenye mafunzo na anatumika kwenye mission zinazohitaji kuapply skills na force

Sent using Jamii Forums mobile app
Good Bro. watu wanachanganya. Jasusi ana mafunzo ya kufika sehem, kuzijua, kukusanya, kuzificha na kuzifikisha taarifa muhimu zinazotakiwa na idara husika. jasusi anaweza kuwa mwanasiasa, muuza pipi, padre, sheikh, mchungaji, askari au hata mwanafunzi. Ila tu anatakiwa kuwa na sharp mind na mwepesi wa kugundua hatari anaposhtukiwa. mfano hai ni kuwa mabalozi weng (asilimia kubwa) na wafanyakaz (maafisa ubalozi) wa ubalozi wanaowakilisha nchi zao katika vituo walivyopangiwa ni majasusi. Komando lazima awe askari wa jeshi husika aliyekwiva kimafunzo na aliye tayari kufanya mission yoyote iwe ya ulinzi, uokoaji, utekaji au kuingilia shambulio na kulizima. anaweza pia kutumiwa kama jasusi. Mfano wa nakomandoo maarufu wanaofahamika na wengi ni Navy Seals Team Six kutoka Jeshi la Marekani, hawa ni maalumu kwa mashambulizi ya mwisho baada ya majasusi kufanya kaz yao, wanajiografia kufanya kaz yao na kupeleka report zao then Navy Seals wanavamia, mfano uvamizi uliofanywa na Navy Seals kwa Osama ambapo walienda Makomandoo 45 tu wa Navy Seals wakiwa na rubani wa helkopta kutoka kitengo cha helkopta cha Night Stalkers.
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
8,942
Points
2,000
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
8,942 2,000
Chief mbona hutaki kutia neno huku?

Huyo mchimba chumvi tu huo mjadala kwake ni mkubwa sana
 

Forum statistics

Threads 1,336,211
Members 512,562
Posts 32,530,791
Top