Kati ya Iringa Mjini na Moshi Mjini, mji gani unakua zaidi?

Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
2,247
Points
2,000
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
2,247 2,000
Nipo Iringa mjini, naona huu mji unakuwa kwa kasi, mara ya mwisho nilikuja hapa 2016, kwa miaka 3 tu!! Naona mabadiliko sana.

Miji ya kusini inaendelea sana.
Kwa Wadau wazoefu.
Ukilinganisha huu mji wa Iringa na Mji wa Moshi, wapi panakua zaidi? Katika nyanja za majengo mazuri na barabara nzuri!!

Picha za Iringa zitafuata....
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,979
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,979 2,000
Wekeni picha, ili tutoe maoni sahihi
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
11,166
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
11,166 2,000
Iringa nilishawahi tembelea ukweli ni kwamba kamji kamejibana sana barabara hazieleweki kama hii ni ya kutokea au kuingia hakuna mpangilio mzuri kama umeshawahi kupita iringa utanielewa, hakuna mkoa uliojengeja vizuri kama moshi...kuanzia vijijini mpaka mjini,nyumba za hadhi kubwa,wachaga wamejenga nyumba za heshima makwao tena vijijini
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
2,247
Points
2,000
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
2,247 2,000
Iringa nilishawahi tembelea ukweli ni kwamba kamji kamejibana sana barabara hazieleweki kama hii ni ya kutokea au kuingia hakuna mpangilio mzuri kama umeshawahi kupita iringa utanielewa, hakuna mkoa uliojengeja vizuri kama moshi...kuanzia vijijini mpaka mjini,nyumba za hadhi kubwa,wachaga wamejenga nyumba za heshima makwao tena vijijini
Mkuu niko Iringa mjini hapa.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
752
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
752 1,000
Karibu sana iringa mkuu ,acha kutupia picha za zamani..

Hapo sheli kwa sasa hapapo ivyo ni pazuri sana na magorofa yameongezeka..

Acha kutudhalilisha ntakuja nikudunde sasahivi ohoo
 
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
2,247
Points
2,000
Tembosa

Tembosa

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
2,247 2,000
Karibu sana iringa mkuu ,acha kutupia picha za zamani..

Hapo sheli kwa sasa hapapo ivyo ni pazuri sana na magorofa yameongezeka..

Acha kutudhalilisha ntakuja nikudunde sasahivi ohoo
Asante mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,335,564
Members 512,388
Posts 32,509,588
Top