Kati ya hawa wasanii nani ni mkali wa kuandika ngoma kali?

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
Ibraa kutoka konde music world wide
KONDEBOY_on_Instagram:_โ€œKING_OF_NEW_SCHOOL_@ibraah_tz_๐Ÿคด_Ukiachana_Na_Number_on_East_African_So...jpg

Au!
Mboso kutoka wasafi baby
Instagram_post_by_Mbosso_โ€ข_May_26,_2020_at_9:40am_UTC%22_.jpg

๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡
 

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
Acha utani mkuu, mbosso,huwez mfananisha na huyo hata kidogo, ingekuwa mtayarishaj wa vipind ushafel, mbosso ana heshima yake kwenye game
Kivipi mkuu kwani yeye ni nani hasa kupita huyo mwingine?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom