kati ya hawa viongozi pendekeza nani ashike uraisi 2015; | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kati ya hawa viongozi pendekeza nani ashike uraisi 2015;

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamuta, Jun 30, 2012.

  1. z

    zamuta Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asha migiro,anna tibaijuka,benard membe,edward lowasa,zitto kabwe,samwel sita,mwakyembe,john magufuli,mr.ii,wema sepetu,leordiga tenga,reginald mengi,issa simba,kardinal pengo,anthony lusekelo,agostino mrema.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naona kimpumu cha week end kinakupeleka vibaya. Sawa, kwa mawazo yangu mimi naona wewe ndiyo unafaa kuwa rais kuliko yeyote uliyemtaja katika orodha yako.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,658
    Likes Received: 904
    Trophy Points: 280
    Mama muuza muongezee chupa nyingine ya gongo tafadhali!!!!!!!!!!!
     
  4. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,611
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    nilivyouona huu uzii nilijua kuna kitu cha maana kumbe upuuzii, ungekuwa na upeo wa kufikiri usingemuweka wema sepetu
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Wema Sepetu. Ana sura ya kuvutia na anafaa kuwa rais wa kwanza wa kike Tanzania.
     
  6. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,930
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Umeandika uchafu gani?
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Professor Issa G. Shivji, anafaa sana.
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    umekosea sana ulipomuwqeka na wema hoja yako ikakosa mashiko we? wewe mtu unatujaribu akili zetu au?
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Afadhali niseme askofu wangu wote hao hakuna anayestahili. Kardinali Pengo atafaa zaidi, ingawa katiba ya kanisa hairuhusu, ingekuwa inaruhusu basi huyu angetufaa zaidi
     
  10. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    kwa vile hujasema Urais wa kitu gani hapo 2015 haina shida mie nilidhani urais wa nchi...........maana hapo tayari kuna raisi wa TFF.....................any way Wema sepetu kwa uraisi uliomaanisha maadam sio wa nchi.,Hata kama ni urais wa kuwa na via vya uzazi(VVU) vikubwa poa tu.....kura nampa Wema
     
  11. z

    zamuta Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ndio maana ya kupiga kura kwenye demokrasia wengi wapo na mengi yapo.Naomba chaguo lako.
     
  12. z

    zamuta Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu vizuri tutaja mshindi mwisho wa mchakato.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    zamuta!


    Yaelekea komoon imekukolea leo,pole sana!
     
  14. z

    zamuta Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu demokrasia ni mengi kupelekwa kwenye wengi ili wachague.
     
  15. z

    zamuta Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani Ta.
     
  16. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shivji mafia mkubwa sema haonekani
     
  17. z

    zamuta Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maoni yako ni hatua moja mbele.shukran.
     
  18. z

    zamuta Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maoni yako ni hatua moja mbele.shukran senior expert member
     
  19. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Ulimboka
     
  20. z

    zamuta Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vizuri nzowa tutaedit post tumuad Prof.
     
Loading...