Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Chadema na CCM ni chama kipi kimefanya ufisadi mkubwa wa kuwatia Watz umasikini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Mar 18, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jibu la swali hili ambalo liko wazi ndiyo litafutiwe kauli mbiyu (slogan) muruwa iliyo fupi na kutumiwa na viongozi wa CDM kuanzia sasa katika kampeni zao majukwaani, kuanzia Arumeru.

    Na pia napendekeza slogan hiyo ndiyo iwe namna ya kusalimiana wana-CDM popote pale na katika simu.

    Nawaomba wana-CDM wapendekeze hapa ufupisho wa slogan hiyo na utangazwe rasmi na Cdm.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Duh! Safi sana wazo hilo! Napendekeza: 'Pipoooz juuuuu. . . . Mafisadi CCM ziiii. . . '
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi mmoja - yule Tendwa wao atajitokeza na kujidai kukataza - eti ni matusi! Wakati yule chimp wao - sorry, Wassira anapotukana jukwaani yeye hukaa kimya.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Akiamama inaweza ikawa hivyo!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pendekezo langu: CCM toka, ufisadi tosha!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    What a forgotten move from CDM. Move fast to make that a reality!
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,698
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    ''CCM tokeni madarakani na sisi tuibe''..Slaa

    CCM mafisadi wakubwa, CDM mafisadi wadogo! (title)
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa chama kinachoanza ufisadi kabla hata hakijaingia madarakani ikitokea kikashika hatamu itakuaje? Bora ungesema chama chochote ambacho bado hatujasikia kina kashifa ya ufisadi. Ikiwa CDM wanafisadiana wenyewe kwa wenyewe wakiunda serikali hawa itakuwa balaa.
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ivi unadhani cdm isingekuwa na jeuri ya fedha na wasomi ccm wangekuwa na presha yoyote
    :A S crown-2:
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    bila shaka we ni mtoto wa nje ya ndoa.
     
Loading...