Katambi asema CHADEMA ni sawa na Mgambo JKT, kaamua kujiunga na JWTZ

Msichoke

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
565
500
Patrobas Katambi (Mwenyekiti alieng'atuka BAVICHA) amesema kwa picha ya kijeshi jeshi CHADEMA ni sawa na MGAMBO (hawajaiva kisiasa) na CCM ni jeshi kamili (JWTZ) ndio maana amehamia.

Akizungumza hii leo katika mkutano mkuu wa UVCCM,Katambi amesema Upinzani umeshindwa kujenga Imani mioyoni mwa Watanzania.






 

UNKNOW DEVIL HIMSELF

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
25,479
2,000
Huyu jamaa(karai) mbona Kama anahasira sana na chademaTumemkosea nini!!
20171122_100156.png
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,220
2,000
Patrobas Katambi (Mwenyekiti alieng'atuka BAVICHA) amesema kwa picha ya kijeshi jeshi CHADEMA ni sawa na MGAMBO (hawajaiva kisiasa) na CCM ni jeshi kamili (JWTZ) ndio maana amehamia.

Akizungumza hii leo katika mkutano mkuu wa UVCCM,Katambi amesema Upinzani umeshindwa kujenga Imani mioyoni mwa Watanzania.






Huyu kijana ni mshamba sana ! Hivi chadema waliokota wapi mtu duni kama huyu ?
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,072
2,000
Huyo inawezekana cdm ikamtumia kama shushushu , wanaccm wenzangu tuwe makini kwasababu hadi sasa hakuna cdm makin aliyetoka kule
Naomba uniambie kitu gani hasa Chadema wanaweza kuwapeleleza ccm ambacho hakijulikani.
 

Saguda47

JF-Expert Member
May 1, 2016
8,197
2,000
Naomba uniambie kitu gani hasa Chadema wanaweza kuwapeleleza ccm ambacho hakijulikani.
na aelewe kuwa ccm ni chama dola haiwezi kuchunguzwa na kupelelezwa na chama cha hovyo kama chadema!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom