KASULU, KIGOMA: Polisi yakamata risasi 408 zikimilikiwa na mtu mmoja


Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
633
Likes
851
Points
180
Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
633 851 180
JESHI la polisi Mkoani Kigoma limefanikiwa kukamata risasi 408 za bunduki zilizokuwa zikimilikiwa na Mtu mmoja ambaye jina lake halikutajwa mkazi wa Kijiji cha Makere Wilayani kasulu Mkoani Kigoma.

Akizungumza na waandishi wa Habari ofisini kwake leo Kamanda wa Jeshi la polisi Mkoani Kigoma, DCP Fredinand Mtui alisema mnamo tarehe 5 Desemba majira ya 08:20 huko maeneo ya makere Center katika kijiji cha Makere askari wakiwa doria walipokea taarifa kutoka kwa raia wema wanaochukia uhalifu kuwa kuna mtu wana wasiwasi nae kuwa ana mzigo usio kuwa wa kawaida.

Mtui alisema Askari walianza ufuataliaji na kufanikiwa kukamata mtuhumiwa mmoja ambaye jina lake limehifashiwa kwa shughuli za kiusalama, alipo fanyiwa upekuzi mtuhumiwa huyo katika Sanduku lake alilokuwa amebeba alikutwa akiwa na risasi 408 za bunduki aina ya SMG/SAR alizokuwa amezifunga ndani ya nguo zake.

Aidha Mtui alisema upelelezi bado unaendelea, Mtuhumiwa atapelekwa mahakamani kwa hatua zaidi za kisheria pindi upelelezi utakapo kamilika ilikutoa fundisho kwa wananchi wengine wanao nunua silaha kwa lengo la kufanyia uhalifu.

"Nichukue fursa hii kuwaasa wahalifu wanaojihusisha na biashara ya kuuza na kununua risasi na silaha nyingine waache biashara hiyo, wafanye kazi nyingine ambazo zinatambulika kisheria vyombo vya ulinzi na usalama viko imara kuwatafuta wahalifu hao na kuwachukulia hatua za kisheria,"alisema Mtui.

whatsapp-image-2016-12-07-at-03-12-27-jpeg.443500

Kamanda wa Jeshi la polisi Mkoani Kigoma,DCP Fredinand Mtui akizungumza na Waandishi wa habari (hawapo pichani),kuhusiana na tukio hilo la kukamatwa risasi za moto 408,zilizokuwa zikimilikiwa na mtu mmoja mkoani humo.
whatsapp-image-2016-12-07-at-03-12-25-jpeg.443502

Risasi 408 za bunduki zilizo kuwa zikimilikiwa na Mtu mmoja ambaye jina lake halikutajwa, mkazi wa Kijiji cha Makere Wilayani kasulu Mkoani Kigoma.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Hii ni zaidi ya hatari sasa.
 
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,719
Likes
5,471
Points
280
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,719 5,471 280
Duh
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,276
Likes
55,262
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,276 55,262 280
Huyo atakuwa alikuwa anafanya biashara ya kuuza risasi
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,476
Likes
928
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,476 928 280
Mmmmh Makere!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,035
Likes
9,539
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,035 9,539 280
Mwacheniii bana hioonifursaa napengine ziemkamatwa 600+ zingine wametumia fursa
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,758
Likes
7,078
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,758 7,078 280
Kwa kigoma hii sio ajabu.
 
Willingtone John

Willingtone John

Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
13
Likes
3
Points
5
Age
39
Willingtone John

Willingtone John

Member
Joined Dec 3, 2016
13 3 5
Hii nihatari sana
 
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,009
Likes
335
Points
180
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,009 335 180
Ana bunduki au anakusanya risasi tu??
 

Forum statistics

Threads 1,274,155
Members 490,601
Posts 30,502,958