Kasi Zaidi - Kazi ya Kwenda wapi Wakati tumepoteza Mwelekeo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasi Zaidi - Kazi ya Kwenda wapi Wakati tumepoteza Mwelekeo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bill, Aug 24, 2010.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,837
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Jenerali Ulimwengu Angurumaa nakusema:Sasa ni wakati wa Kasi zaidi,Hiyo kasi ya kwenda wapi Wakati tayari tumepoteza Mwelekeo

    Jenerali Ulimwengu
    Nimekuta ndio mazungumzo ya Jenerali Ulimwengu kwenye Sibuka FM kipindi cha crossfire ndio yanaishia,kwa hakika Jenerali Ulimwengu kweli ni Jenerali,katika mazungumzo yake kaelezea mengi kati ya hayo ni kuwa watu wanadai eti sasa ni wakati wa Kasi zaidi,Jenerali anauliza hiyo kasi ya kwenda wapi wakati tayari tumepoteza mwelekeo si ingekuwa bora tusimame kwanza tujiulize tunakoenda,pia kuhusu kuhamahama kwenye vyama vya siasa amesema yote hayo yanatokana na vyama kutokuwa na itikadi zaidi ya watu kuangalia mambo ya mshiko ,akazidi kusema afadhali hata klabu za Simba na Yanga ambazo wanachama wao ni waumini wa timu zao kiasi kwamba hakuna mwanachama kutoka kilabu hizo ambaye anaweza kuhama kutoka kilabu kimoja kwenda kingine,loh leo hakika Jenerali katoa darasa murua,nasubiri sehemu ya pili.

    Source: Haki Ngowi
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naona Ulimwengu kaamua kabisa... kipindi hiki Mkapa hayupo so sijui nani atamfutia uraia tena?!
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ari zaidi, kasi zaidi na nguvu zaidi. Ya kwenda wapi? Acha mzaha ina maana hadi sasa huelewi hao mafisadi watupeleka wapi? Rejea hotuba mbalimbali za dereva 'wao'. 'tumeshughulikia rushwa kubwa na ndogo....wapi? Nina majina ya mafisadi.... sihitaji kura 3000 za watetea haki zao.... Ni uwongo sijasema hivyo..... hata kura moja inahitajika..... Upo hapo? Ni safari ya kwenda kuzimu wazima wazima. Ni kifo.....:confused2:
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,837
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Ikiwa ndio hiyo kasi, ni bora tushike break tutafakari tunapoelekea, anyway wadanganyika????????
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kasi ya kwenda tusikokujua!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    ARI MPYA(ZAIDI).NGUVU MPYA(ZAIDI),KASI MPYA(ZAIDI)

    U kichukua hizo herufi za mwanzo tu....ANGUKA....wataanguka tu
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Aisee! kweli watu ni wachambuzi.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Ni wananchi tutakao anguka au mafisadi ndio watakaoanguka?
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,235
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ni wananchi lakini kama tukichagua hiyo kasi mpya safari tuchague mbadala
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,297
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kasi zaidi kutokoea gizani wandugu! Hamkuona kasi mpya ilivyokuwa na ulaji mithili ya mchwa? Je, ikiwa zaidi...si ndio basi!
     
  11. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,036
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    hawatatudanganya daima
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunaenda tusiko jua maana washibikia wa CCM hawajui wanachokitaka.
     
Loading...