Kasi ya utendaji wa Kassim Majaliwa imepungua sana, sio kama wakati wa Hayati Dkt. Magufuli

Nyankurungu2020

JF-Expert Member
Oct 2, 2020
2,114
2,000
Wakati wa hayati JPM waziri mkuu Majaliwa alikuwa akifanya ziara mahala watu uharo unawatoka.

Alikuwa akitoa matamko kila mtumishi wa umma anatapika nyongo.

Kwa ufupi naona kama alikuwa ameendana na kasi ya mwendazake. Ndio maana ilikuwa ukisikia rais yupo mahala fulani moto unawaka huku waziri mkuu akikolozea moto. Kwa ujumla waliweka mambo sawa, kuanzia tumbuatumbua, dhibiti rushwa na hata dhibiti uzembe.

Nini kimemsibu sasa hivi mpaka amepunguza kasi aliyokuwa nayo?
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,298
2,000
Mzee Picco hana masjabu tena korosho alibaniwa haba jipya....sasa amebakia kuwa mtabiri wa nyota.....
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,603
2,000
Duniani mambo mengine yapo pamoja tu na hayawezi kuwa pair. Kiufupi haendani na bibi tozo
 

britanicca

JF-Expert Member
May 20, 2015
13,970
2,000
Kassim Majaliwa na Magufuli wote ni Matapeli wa kisiasa hakukuwa na kasi yeyote ila kwa kihaya wanasema KUTOMELA Yaan kuvamia mambo bila mahesabu ndo mnaita kasi? Kasi gani mnasema labda ipi kuna nini kimefanyika kutuibia kwenye manunuzi ya ndege zile ten percent au nini? Kasi gani yani ya wapi yani na lini
 

mfianchi

JF-Expert Member
Jul 1, 2009
10,742
2,000
Wakati wa hayati JPM waziri mkuu Majaliwa alikuwa akifanya ziara mahala watu uharo unawatoka.

Alikuwa akitoa matamko kila mtumishi wa umma anatapika nyongo.

Kwa ufupi naona kama alikuwa ameendana na kasi ya mwendazake. Ndio maana ilikuwa ukisikia rais yupo mahala fulani moto unawaka huku waziri mkuu akikolozea moto. Kwa ujumla waliweka mambo sawa, kuanzia tumbuatumbua, dhibiti rushwa na hata dhibiti uzembe.

Nini kimemsibu sasa hivi mpaka amepunguza kasi aliyokuwa nayo?
Sasa kama mkumbwa wako kakuwekea spidi gavana utafanyaje, uliza mbona nae makamu hatumuoni kukata tepe?
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
9,889
2,000
Kasimu kapumzika kuvuta pumzi, alikuwa anapelekeshwa na kufokewa mno…. kingine yupo kinyume kabisa na regime ya Samia.
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
18,700
2,000
Kasi ya kiutendaji niiyonayo kwa Majaliwa ni Kupaka piko na kuchonga nywele basi...hizo nyingine ni sarakasi ambazo sasa amepumzika kuzifanya
 

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Jan 30, 2012
1,749
2,000
Wakati wa hayati JPM waziri mkuu Majaliwa alikuwa akifanya ziara mahala watu uharo unawatoka.

Alikuwa akitoa matamko kila mtumishi wa umma anatapika nyongo.

Kwa ufupi naona kama alikuwa ameendana na kasi ya mwendazake. Ndio maana ilikuwa ukisikia rais yupo mahala fulani moto unawaka huku waziri mkuu akikolozea moto. Kwa ujumla waliweka mambo sawa, kuanzia tumbuatumbua, dhibiti rushwa na hata dhibiti uzembe.

Nini kimemsibu sasa hivi mpaka amepunguza kasi aliyokuwa nayo?
Thread 'Fikra Pevu: Umewahi kumpima January Makamba katika Nafasi ya Uwaziri Mkuu?' Fikra Pevu: Umewahi kumpima January Makamba katika Nafasi ya Uwaziri Mkuu?
 

BLACK_HERMIT

Member
Nov 21, 2015
86
125
Wakati wa hayati JPM waziri mkuu Majaliwa alikuwa akifanya ziara mahala watu uharo unawatoka.

Alikuwa akitoa matamko kila mtumishi wa umma anatapika nyongo.

Kwa ufupi naona kama alikuwa ameendana na kasi ya mwendazake. Ndio maana ilikuwa ukisikia rais yupo mahala fulani moto unawaka huku waziri mkuu akikolozea moto. Kwa ujumla waliweka mambo sawa, kuanzia tumbuatumbua, dhibiti rushwa na hata dhibiti uzembe.

Nini kimemsibu sasa hivi mpaka amepunguza kasi aliyokuwa nayo?
Ana vijakazi wakutosha. Boss hafanyi kazi wewe.
 

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,754
2,000
Wakati wa hayati JPM waziri mkuu Majaliwa alikuwa akifanya ziara mahala watu uharo unawatoka.

Alikuwa akitoa matamko kila mtumishi wa umma anatapika nyongo.

Kwa ufupi naona kama alikuwa ameendana na kasi ya mwendazake. Ndio maana ilikuwa ukisikia rais yupo mahala fulani moto unawaka huku waziri mkuu akikolozea moto. Kwa ujumla waliweka mambo sawa, kuanzia tumbuatumbua, dhibiti rushwa na hata dhibiti uzembe.

Nini kimemsibu sasa hivi mpaka amepunguza kasi aliyokuwa nayo?
Kushawishiwa Kwake Kipumbavu na Sukuma Gang na Kuwaamini akidhani watambeba ndani ya CCM kwa Urais wa 2025 ndiko Kumemponza kwa Bi. Hangaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom