Kashfa za Rushwa zatinga UVCCM, Wagombea wafuatao kukiona cha moto


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Baadhi ya wagombea wa UVCCM Taifa wameendelea kukumbana na mkono wa dola baada ya taarifa zao kufika TAKUKURU wakiwa katika harakati za kutoa rushwa kwa Makatibu wa UVCCM mikoa... baadhi ya wagombea hao ni kama ifuatavyoooo

1. Ayoub Tesha: Mara baada ya usahili uliofanyika Dodoma nusra akamatwe na TAKUKURU akiwa katika mikoa ya Arusha na Singida akigawa fedha kwa wajumbe hususani makatibu wa mikoa... Mratibu wa kundi hili ni moja wa makatibu anayetoka kanda ya Kaskazini (Jina tumehifadhi kwa sasa), na kila mjumbe alipewe laki 4 taslimu. Tarehe 13/07/20017 akiwa katika hoteli ya Royal Hotel mhusika alifanya kikao na makatibu wa mikoa 11 na kila katibu alipewa kiasi cha shillingi laki tano kwa kila moja. Nyuma ya mgombea huyu inasemekana yupo Sadifa (Mkt wa Sasa)..

2. Jackson Kangoye: Huyu ni moja wa wagombea walioanza kugawa pesa za rushwa tokea 2015 akiwa anajipanga kugombea uenyekiti wa UVCCM Taifa. Kangoye amekuwa na shutuma mbalimbali na mwezi wa jana aliitwa TAKUKURU mkoa wa Mwanza kwa mahojiano baada taarifa zake kusambaa kuwa yuko Mwanza hoteli na baadhi ya makatibu akigawa rushwa. Kangowe amezunguka mikoa yote Tanzania bara na Zanzibar akigawa rushwa kwa wajumbe na ilifikia mahali akijigamba hata kamati ya utekelezaji ya UVCCM kaiweka mfukoni. Fedha nyingi amekuwa akitoa kwa mzazi wake ambaye alikuwa ni mtumishi wa TRA na baadaye Mkuu wa Wilaya, mstafu kwa sasa na pia kwa shemeji yake ambaye ni mbunge wa kundi la Vijana.

3. Abdul Van Mohamed: Timu yake inaratibiwa vyema na mke wake ambaye ni Mkuu wa wilaya ya Pangani. rushwa zake anagawa kupitia kwa baadhi ya MADAS akiwemo DAS wa Iringa mjini Chitinka. Tarehe 2.10.2017 Abdul Van aliwaita Makatibu wa mikoa 17 nyumbani kwake Pangani na kufanya nao kikao ikiwa ni pamoja na kuweka mikakati. Abdul Van aliwapa rushwa kiasi cha shillingi millioni 1 kwa kila katibu aliyehudhuria. Tarehe 15.10.2017 katika hoteli ya Morena, Dodoma mhusika alifanya kikao na makatibu 8 ambao waliweka mikakati ya kuendelea kufanya kampeni kwa ajili ya uchaguzi ujao. haijajulikana katika kikao hicho ni kiasi gani cha fedha kiligawiwa kama rushwa.

4. James Mwakibinga: Ikisemekana kuwa ni moja wa mgombea wa moja wa mkuu wa mkoa moja wa sasa, Mwakibinga mpaka muda huu uzi unashushwa yupo mkoa wa Ruvuma akiwa katika harakati za kampeni. Mwakibinga amekuwa mgawaji mzuri wa rushwa tokea 2015, na kutokana na fedha ambazo amechangisha kwa wadau mbalimbali ni moja wa wagombea wenye fedha ndani ya UVCCM. Mwezi wa pili alianzisha group la Whattasp lenye jina la "JMK 2017" dhamira likiwa ni kuchangisha fedha kwa ajili ya kampeni. jumla ya wanagroup wapo 81.

5. Kheri James: Mpaka muda huu Kheri James ana kesi ya Forgery polisi Mwanza, na TAKUKURU Mwanza. Kheri James anashutumiwa kwa kufoji vyeti vya shule kitendo kilichopelekea kufukuzwa kazi na Rais Magufuli. Ikumbukwe kuwa Kheri James aliteuliwa na Mheshimiwa Rais kuwa DAS ila baada ya kugundulika kuwa hakuwa na vyeti halali Mh. Rais alitengua uteuzi wake. kuwa kwake katibu wa mbunge wa Ilemela na naibu waziri wa Ardhi kwa namna moja au nyingine imeuwa shutuma hizo kuendelea. Pili, Kheri James akiwa na ufahamu wa anachokitenda amedhubutu kufoji cheti cha kuzaliwa na kuonyesha kuwa ana miaka 30 wakati ukweli ni kwamba ana miaka 32.. Amekuwa akisemekana kuwa ndio mgombea anayebebwa kutoka kanda ya ziwa na baadhi ya wabunge na wakuu wa mikoa kutoka kanda hiyo ya ziwa

6. Mathias Kipara: Inasemekana ndio mgombea wa moja wa very powerful Mkuu wa mkoa wa moja la jiji. Mathias amekuwa na shutuma nyingi za kugawa rushwa kupitia kwa marafiki wa huyo mkuu wa mkoa. Mathias ana umri wa miaka 34 ila cha kushangaza katika vikao vya awali vya UVCCM kapendekeza licha ya kutokuwa na sifa za kikanuni hasa linapokuja suala la umri. kanuni za UVCCM zinasema mgombea anapogombea sharti awe na umri usiozidi 30 ili atakapomaliza muda wake awe na umri usiozidi 35...



Itaendelea....
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,739
Likes
49,605
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,739 49,605 280
Baadhi ya wagombea wa UVCCM Taifa wameendelea kukumbana na mkono wa dola baada ya taarifa zao kufika TAKUKURU wakiwa katika harakati za kutoa rushwa kwa Makatibu wa UVCCM mikoa... baadhi ya wagombea hao ni kama ifuatavyoooo

1. Ayoub Tesha: Mara baada ya usahili uliofanyika Dodoma nusra akamatwe na TAKUKURU akiwa katika mikoa ya Arusha na Singida akigawa fedha kwa wajumbe hususani makatibu wa mikoa... Mratibu wa kundi hili ni moja wa makatibu anayetoka kanda ya Kaskazini (Jina tumehifadhi kwa sasa), na kila mjumbe alipewe laki 4 taslimu. Tarehe 13/07/20017 akiwa katika hoteli ya Royal Hotel mhusika alifanya kikao na makatibu wa mikoa 11 na kila katibu alipewa kiasi cha shillingi laki tano kwa kila moja. Nyuma ya mgombea huyu inasemekana yupo Sadifa (Mkt wa Sasa)..

2. Jackson Kangoye: Huyu ni moja wa wagombea walioanza kugawa pesa za rushwa tokea 2015 akiwa anajipanga kugombea uenyekiti wa UVCCM Taifa. Kangoye amekuwa na shutuma mbalimbali na mwezi wa jana aliitwa TAKUKURU mkoa wa Mwanza kwa mahojiano baada taarifa zake kusambaa kuwa yuko Mwanza hoteli na baadhi ya makatibu akigawa rushwa. Kangowe amezunguka mikoa yote Tanzania bara na Zanzibar akigawa rushwa kwa wajumbe na ilifikia mahali akijigamba hata kamati ya utekelezaji ya UVCCM kaiweka mfukoni. Fedha nyingi amekuwa akitoa kwa mzazi wake ambaye alikuwa ni mtumishi wa TRA na baadaye Mkuu wa Wilaya, mstafu kwa sasa na pia kwa shemeji yake ambaye ni mbunge wa kundi la Vijana.

3. Abdul Van Mohamed: Timu yake inaratibiwa vyema na mke wake ambaye ni Mkuu wa wilaya ya Pangani. rushwa zake anagawa kupitia kwa baadhi ya MADAS akiwemo DAS wa Iringa mjini Chitinka. Tarehe 2.10.2017 Abdul Van aliwaita Makatibu wa mikoa 17 nyumbani kwake Pangani na kufanya nao kikao ikiwa ni pamoja na kuweka mikakati. Abdul Van aliwapa rushwa kiasi cha shillingi millioni 1 kwa kila katibu aliyehudhuria. Tarehe 15.10.2017 katika hoteli ya Morena, Dodoma mhusika alifanya kikao na makatibu 8 ambao waliweka mikakati ya kuendelea kufanya kampeni kwa ajili ya uchaguzi ujao. haijajulikana katika kikao hicho ni kiasi gani cha fedha kiligawiwa kama rushwa.

4. James Mwakibinga: Ikisemekana kuwa ni moja wa mgombea wa moja wa mkuu wa mkoa moja wa sasa, Mwakibinga mpaka muda huu uzi unashushwa yupo mkoa wa Ruvuma akiwa katika harakati za kampeni. Mwakibinga amekuwa mgawaji mzuri wa rushwa tokea 2015, na kutokana na fedha ambazo amechangisha kwa wadau mbalimbali ni moja wa wagombea wenye fedha ndani ya UVCCM. Mwezi wa pili alianzisha group la Whattasp lenye jina la "JMK 2017" dhamira likiwa ni kuchangisha fedha kwa ajili ya kampeni. jumla ya wanagroup wapo 81.

5. Kheri James: Mpaka muda huu Kheri James ana kesi ya Forgery polisi Mwanza, na TAKUKURU Mwanza. Kheri James anashutumiwa kwa kufoji vyeti vya shule kitendo kilichopelekea kufukuzwa kazi na Rais Magufuli. Ikumbukwe kuwa Kheri James aliteuliwa na Mheshimiwa Rais kuwa DAS ila baada ya kugundulika kuwa hakuwa na vyeti halali Mh. Rais alitengua uteuzi wake. kuwa kwake katibu wa mbunge wa Ilemela na naibu waziri wa Ardhi kwa namna moja au nyingine imeuwa shutuma hizo kuendelea. Pili, Kheri James akiwa na ufahamu wa anachokitenda amedhubutu kufoji cheti cha kuzaliwa na kuonyesha kuwa ana miaka 30 wakati ukweli ni kwamba ana miaka 32.. Amekuwa akisemekana kuwa ndio mgombea anayebebwa kutoka kanda ya ziwa na baadhi ya wabunge na wakuu wa mikoa kutoka kanda hiyo ya ziwa

6. Mathias Kipara: Inasemekana ndio mgombea wa moja wa very powerful Mkuu wa mkoa wa moja la jiji. Mathias amekuwa na shutuma nyingi za kugawa rushwa kupitia kwa marafiki wa huyo mkuu wa mkoa. Mathias ana umri wa miaka 34 ila cha kushangaza katika vikao vya awali vya UVCCM kapendekeza licha ya kutokuwa na sifa za kikanuni hasa linapokuja suala la umri. kanuni za UVCCM zinasema mgombea anapogombea sharti awe na umri usiozidi 30 ili atakapomaliza muda wake awe na umri usiozidi 35...



Itaendelea....
Huo ni utamaduni wa ccm kwenye chaguzi zao za ndani, rushwa ni sehemu ya taratibu zao wao wanaita takrima
 
Muhina Daniel

Muhina Daniel

Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
40
Likes
65
Points
25
Muhina Daniel

Muhina Daniel

Member
Joined Aug 5, 2017
40 65 25
Mtoa post umejitahidi sana kuwafuatilia wagombea unao dai wanatoa Rushwa bahati mbaya hujatuambia wewe binafsi mgombea wako anatoa kiasi gani ! Uvccm ninayoifamu mie inao utaratibu wa kuchuja wagombea kwa kila nafasi lakini pia kuwashughulikia wote wenye mapungufu kama watakuwepo kwa mujibu wa vikao husika wala si humu mitandaoni ! Uvccm ipo imara ikiwa na viongozi mahiri chini ya Shaka Hamdu Shaka ambaye kupitia yeye Uvccm imesimama Imara kuiboresha na kuiimarisha jumuiya, hizo kampeni za kuchafuana mitandaoni hazina tija wala hazitapewa nafasi
Viva Vijana Vivaaaaa
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,791
Likes
10,923
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,791 10,923 280
Hatari sana hii Mkuu... Mapambano dhidi ya rushwa nimeamini ni ngumu sana
Ngumu aisee,
Nilidhani wangemuogopa Mwenyekiti wa Taifa kwa kujiepusha na hizo drama zao aisee
 
M

Mhakiki

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
937
Likes
550
Points
180
M

Mhakiki

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
937 550 180
WACHA WAFU WAZIKANE CCM NA RUSHWA NI SAWA NA MTAKATIFU HUYU NA BASHITE.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,791
Likes
10,923
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,791 10,923 280
Mtoa post umejitahidi sana kuwafuatilia wagombea unao dai wanatoa Rushwa bahati mbaya hujatuambia wewe binafsi mgombea wako anatoa kiasi gani ! Uvccm ninayoifamu mie inao utaratibu wa kuchuja wagombea kwa kila nafasi lakini pia kuwashughulikia wote wenye mapungufu kama watakuwepo kwa mujibu wa vikao husika wala si humu mitandaoni ! Uvccm ipo imara ikiwa na viongozi mahiri chini ya Shaka Hamdu Shaka ambaye kupitia yeye Uvccm imesimama Imara kuiboresha na kuiimarisha jumuiya, hizo kampeni za kuchafuana mitandaoni hazina tija wala hazitapewa nafasi
Viva Vijana Vivaaaaa
Ni lazima nae awe na Mgombea?
Hizo tuhuma alizotoa umezichunguza ukaona kua hazina ukweli bali kuchafuana tu mitandaoni kama unavyodai??
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Ni lazima nae awe na Mgombea?
Hizo tuhuma alizotoa umezichunguza ukaona kua hazina ukweli bali kuchafuana tu mitandaoni kama unavyodai??
Fact. tatizo vijana siku hizi hawataki ukweli. ama ukweli wako usiguse maslahi yao. Hapo unaweza kukuta uozo wa mgombea wake umeanikwa sasa anahaha?..... Anasema sijui Shaka yuko imara and all that..... Sasa Shaka hata akiwa imara ataweza kucontrol rushwa as an individual?...
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Mtoa post umejitahidi sana kuwafuatilia wagombea unao dai wanatoa Rushwa bahati mbaya hujatuambia wewe binafsi mgombea wako anatoa kiasi gani ! Uvccm ninayoifamu mie inao utaratibu wa kuchuja wagombea kwa kila nafasi lakini pia kuwashughulikia wote wenye mapungufu kama watakuwepo kwa mujibu wa vikao husika wala si humu mitandaoni ! Uvccm ipo imara ikiwa na viongozi mahiri chini ya Shaka Hamdu Shaka ambaye kupitia yeye Uvccm imesimama Imara kuiboresha na kuiimarisha jumuiya, hizo kampeni za kuchafuana mitandaoni hazina tija wala hazitapewa nafasi
Viva Vijana Vivaaaaa
Hakuna positive correlation kati ya uimara wa individual katika taasisi na udhibiti wa rushwa. Achievement will be seen if mfumo wa kucontrol rushwa ikiwa in place... By the way, Shaka mwenyewe muulize zile millioni 70 zilizochotwa CRDB zimeenda wapi?, Muulize 10% ya ununuzi wa magari mawili Prado anayotumia na anayotumia Sadifa alikula ngapi?...

Anyway tusifike huko kwa Shaka. I have just touched some tips za wagombea wa sasa
 
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
230
Likes
145
Points
60
Age
33
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2013
230 145 60
Bila Shaka wewe ni mgombea au mgombea wako kazidiwa maarifa . Acha SIASA za kitoto hizo. Wote uliowataja hao hakuna mwenye uwezo wa kuhonga hata elfu 50, labda Kipara ambaye simjui. James Mwakibinga hata nauli ya kwenda Dodoma kwenye usaili alikuwa anaokoteza. Na huko Ruvuma amenda saa ngapi wakati asubuhi alikuwa DSM?

Tuache tabia ya kutengenezeana kashifa. Wewe ni kada sikutegemea Kama unaweza kuwazushia marafiki zako hivi. Acha Vikao viangalie nani anateuliwa na sisi Kama wajumbe tutaamua. Wewe pambana na Chama huko , UVCCM haikuhusu kwa sasa.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,791
Likes
10,923
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,791 10,923 280
Fact. tatizo vijana siku hizi hawataki ukweli. ama ukweli wako usiguse maslahi yao. Hapo unaweza kukuta uozo wa mgombea wake umeanikwa sasa anahaha?..... Anasema sijui Shaka yuko imara and all that..... Sasa Shaka hata akiwa imara ataweza kucontrol rushwa as an individual?...
Nilifikiri angekuja na fact kua Jamaa hakufoji cheti cha Shule au yule mwengine hajazidi umri.
Otherwise aseme kua kigezo cha umri kimefutwa so hata kama amezidi 30 anaruhusiwa ningemuelewa
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Bila Shaka wewe ni mgombea au mgombea wako kazidiwa maarifa . Acha SIASA za kitoto hizo. Wote uliowataja hao hakuna mwenye uwezo wa kuhonga hata elfu 50, labda Kipara ambaye simjui. James Mwakibinga hata nauli ya kwenda Dodoma kwenye usaili alikuwa anaokoteza. Na huko Ruvuma amenda saa ngapi wakati asubuhi alikuwa DSM?

Tuache tabia ya kutengenezeana kashifa. Wewe ni kada sikutegemea Kama unaweza kuwazushia marafiki zako hivi. Acha Vikao viangalie nani anateuliwa na sisi Kama wajumbe tutaamua. Wewe pambana na Chama huko , UVCCM haikuhusu kwa sasa.
Njoo na fact. Hahahaha eti nauli Mwakibinga alikuwa anaookoteza.... Ebu muulize gari aina ya IST aliyokuja nayo Dodoma imesajiliwa jina la nani?... Sitaki kufika huko. But ikibidi tutafika
 
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
Hakuna rushwa hapo Ccm kuna takrima ambayo ipo kikatiba ndio maana hata wale madiwani Wa Chadema hakuna kesi
 
Quanta

Quanta

Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
55
Likes
20
Points
15
Quanta

Quanta

Member
Joined Dec 31, 2011
55 20 15
Akili za CCM ni ngumu sana kuzielewa. Ikitokea mkubwa wao kama wa Arusha kanunua political figures from opposition wanabishaaaa na mapovu juu. Sasa ngoja mtu atoe rusha kwenye vipost vyao utaona wanavyokiri chama kuoza. But mkuu [HASHTAG]#PaganAmum[/HASHTAG] kwa kuwa na wewe ni mgombea nakushauri utoboke mfuko tu ili tuweze kukomesha udouble standard wenu. CHAGUA FUNGU ANALOPENDA KIONGOZI WENU
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,471
Likes
7,479
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,471 7,479 280
Pagan Amum ,

Mkuu, sasa kama utaendelea kutoa majina mengine mbona basi wagombea wote wa UVCCM ni watoa Rushwa, au mimi ndiyo sijaelewa!??

Mmmmmmmmmmh, kazi ipo Tanzania na siasa zake.
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Njoo na fact. Hahahaha eti nauli Mwakibinga alikuwa anaookoteza.... Ebu muulize gari aina ya IST aliyokuja nayo Dodoma imesajiliwa jina la nani?... Sitaki kufika huko. But ikibidi tutafika
Duh naunganisha Dots ile ya silver
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Hahahahahja kumbe Mkuu na weww uliiona... Ile gari ni moja ya gari ya moja wa waziri mstafu.
Haah vijana wa Ccm hao ila naamini Rais awezi kubali udhalimu kuendelea
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907