Kaseja asilaumiwe...ni common mistakes!,tusiwakatishe tamaa wachezaji mpira ukue!

mwalituke

Senior Member
May 1, 2013
139
225
Mwanzo alipokuwa anrudi simba toka yanga aliwah sema "nilikuja kuwachunguza na sasa najua ubovu wenu" nashangaa sasa yuko jangwani
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
 

ijoz

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
731
1,000
Nitamshangaa yeyote kwa kumlaumu Kaseja. Kwenye kufanikiwa kokote ni lazima mwenzako mmoja alikosea wewe ndo ukafanikiwa. Hivyo Kaseja kukosea ni sehemu ya mchezo,makipa na wachezaji wengine wengi maarufu kwa wakati fulani wamefanya makosa fulani yaliyogharimu timu zao ktk mechi muhimu. Kaseja si wa kwanza,pia hatokuwa wa mwisho. Hakuna goli ndani ya dak. 90 za mchezo ambalo halitahusishwa na kosa.
 

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Apr 27, 2012
818
250
Ww shabiki wa simba tu!..

Eti magoli ya kizembe hata mimi ambaye siyo kipa nisingefungwa halafu ww unaleta utumbo hapa.

Ingekuwa ni hivyo wachezaji wasingekuwa wanadhibiwa na makocha kwa kuwaweka bench au kuwauza,mfano tu kifa wa

zamani wa Liverpool Westverd aliuzwa kwa sababu alifungwa goli la kizembe na liverpool kulala kwa everton,unakumbuka

kilichompata Barthez gamu ya manure na R.Madrid De Lima akipiga hattrick?.

Tatizo ni siasa katika mpira wa bongo kaseja siyo kipa wa dakia yanga saizi yake ni Rhino,Coast sijui Manyema ila Yanga wamemsajili kisiasa tu uwezo hana sasa hivi.

Nitamshangaa yeyote kwa kumlaumu Kaseja. Kwenye kufanikiwa kokote ni lazima mwenzako mmoja alikosea wewe ndo ukafanikiwa. Hivyo Kaseja kukosea ni sehemu ya mchezo,makipa na wachezaji wengine wengi maarufu kwa wakati fulani wamefanya makosa fulani yaliyogharimu timu zao ktk mechi muhimu. Kaseja si wa kwanza,pia hatokuwa wa mwisho. Hakuna goli ndani ya dak. 90 za mchezo ambalo halitahusishwa na kosa.
 

Msovy

Member
Oct 10, 2013
21
45
Nyabafuu zake! Nikikutana naye mtaani namtandika ngumi ya jicho na yeye aonye machungu, haiwezekani kutufunga goli la kizembe kama lile, yeye ndiyo aliye tufunga tunajua janja yake
 

ijoz

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
731
1,000
Ww shabiki wa simba tu!..

Eti magoli ya kizembe hata mimi ambaye siyo kipa nisingefungwa halafu ww unaleta utumbo hapa.

Ingekuwa ni hivyo wachezaji wasingekuwa wanadhibiwa na makocha kwa kuwaweka bench au kuwauza,mfano tu kifa wa

zamani wa Liverpool Westverd aliuzwa kwa sababu alifungwa goli la kizembe na liverpool kulala kwa everton,unakumbuka

kilichompata Barthez gamu ya manure na R.Madrid De Lima akipiga hattrick?.

Tatizo ni siasa katika mpira wa bongo kaseja siyo kipa wa dakia yanga saizi yake ni Rhino,Coast sijui Manyema ila Yanga wamemsajili kisiasa tu uwezo hana sasa hivi.

Ni kweli,mimi shabiki wa Simba.
Lakini mkuu,
kunishambulia kote huku ni kwa sababu ya matokeo ya jana? Basi naomba amani,
tuamini tu maisha yanaendelea baada ya mechi mtani.
 

Kamili Gado

JF-Expert Member
Jan 10, 2013
386
0
Nyie watani walevi tumekwisha wazoea huwa hamuwezi kuchambua mpira kitaalam, kila mkichapwa lazima mtafute mchawi badala ya kuangalia mapungufu ya timu nzima,na ndio maana timu yenu ni nzuri sana magazetini tu. Asingedaka kaseja bado mngelaumu kwa nini hajacheza.na kwa style hiyo bora mumuweke Jerry Tegete golini maana makipa wengine wote yaani, kaseja, Ally Mustafa, Deo Munishi wote walikuwa simba hamtaacha kuwalaumu.poor you mtani mlevi
 

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Apr 27, 2012
818
250
Amani sana mtani,si unajua jana mmetumevuruga sana yaani tulikuwa na mategemeo makubwa sana ya ushindi harafu

tunaambulia aibu kama ile!..


Ni kweli,mimi shabiki wa Simba.
Lakini mkuu,
kunishambulia kote huku ni kwa sababu ya matokeo ya jana? Basi naomba amani,
tuamini tu maisha yanaendelea baada ya mechi mtani.
 

Ngarna

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,969
1,500
YANGA (SIMBA VETERAN) WAMEVURUGWA.:sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:Bingwa wa ulevi.Ukilewa ukaangusha gari watoto wa mjini wanaiita mdondo.Guess kinachofuatia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom