Karume,mwafaka,ccm Bara Ccm Dodoma


Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
1,833
Likes
1,012
Points
280
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
1,833 1,012 280
MARA NYINGI KUMEKUWA NA KULAUMU UPANDE WA SERIKALI YA KARUME KAMA NDIO KISIKI CHA MAPATANO YOYOTE YA MUAFAKA KATI YA CCM ZANZIBAR NA CUF. LAKINI UKWELI NI KWAMBA CCM DODOMA NDIO WENYE MPINI WA HALI YA ZANZIBAR .

KARUME HAWEZI KUZUIA AMRI YOYOTE KUTOKA CCM BARA , WAO NDIO WALOMWEKA. INAELEWEKA WAZI KWAMBA KARUME HAKUTAKIWA NA CCM ZANZIBAR WAO WALIKUA WANAMTAKA DR.GHARIB BILAL AWE RAIS WAO LAKINI CCM DODODMA NDIO IKAWA KIKWAZO HAWAKUTAKA. HIVYO KAMA CCM DODOMA WANGETAKA MUWAFAKA BASI UNGEMWAMURU TU KARUME AKUBALI LAKINI WAO NDIO HAWATAKI SIO KARUME .

NA INAELEKEA CCM DODOMA WAKO KATIKA MPANGO MAALUM WA KUIMALIZA ZANZIBAR . HAIWEZEKANI CCM BARA WAKUBALI KUMCHAGUA MGOMBEA AMBAE NI MLEVI ....... NIAMBIENI KWELI CCM BARA WANGEWEZA KUMCHAGUA MLEVI KUWA MGOMBEA WAO?????????/ HATA SIKU MOJA HAWATOMCHAGUA LAKINI CCM BARA WAMEFANYA HIVYO KUWACHAGULIA CCM ZANZIBAR. NA KAMWE CCM DODOMA HAITOPITISHA MGOMBEA WA ZANZIBAR MWENYE UWEZO WA HALI YA JUU .

NAAMINI DR. BILAL ALIKUA ANA KILA SIFA YA KUWA RAIS WA ZANZIBAR LAKINI ALINYIMWA NA CCM BARA KWA SABABU YA KUWEKA MTU MLEVI ILI WAITAWALE KIRAHISI MAANA NI "TUBLESS' KWENYE KICHWA ...... KWELI UTAKATAA WATU WA NCHI MOJA KUPATANA ? NI KWA SABABU YA UMBUMBU TU NA ALIWEKWA NA CCM DDOMA WAO NDIO WALOMWEKA
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
hii kali sana na inauma kweli maana ina ukweli ndani yake..... mi simoooo
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
This is not brekingnews, may be speculation!!!!!! i
it seems to have some element of reality but needs some evidence please
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
can somebody shoot me!! so where is the breaking news hapa? Nadhani, inaeleweka, Inaelekea.. c'mmon.. hii iende kwenye hoja binafsi au hiyo "breaking news" iondolewe. Ili habari iwe Breaking News:

a. Liwe ni jambo linalohusu maslahi ya Taifa (habari ya mti kuanguka Gezaulole siyo breaking news.. unless uwe umewaangukia watoto wa shule na kuua!)
b. Liwe limetokea leo (within hours) - Huwezi kuwa na breaking news ya juzi!
c. Lenye kuvuta hisia na hamu za watu - kama halina mvuto why break it!?
d. It has to be news worthy.. the tradional "mbwa kumng'ata mtu siyo habari, ila mtu kumng'ata mtu ndiyo!"...
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
nimekuja mbio mizigo nimeurembea kuangalia kulikoni ? kumbe pumba tupu.

sasa ndio breaking hii?

utani kwenye masihara mpunguze waungwana
 
bokassa

bokassa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
403
Likes
1
Points
0
bokassa

bokassa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
403 1 0
Macos!!!

Acha kuhangaisha watu!!!

Tumeacha thread za maana kukimbilia huku kumbe #$###^$%$^%$ chaaaa!!!!!!!!!!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Akili ni nywele waungwana nakila mmoja ana nywele zake sasa kama ni ndefu ama fupi bado n jambo jingine lakini mwisho wa siku huitwa nywele .
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Akili ni nywele waungwana nakila mmoja ana nywele zake sasa kama ni ndefu ama fupi bado n jambo jingine lakini mwisho wa siku huitwa nywele .
labda Macos hana nywele.... lol
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mgewbni huyu jamani, anapaswa kuelekezwa. safi mwanakijiji, nadhani amejifunza hapo kidogo
 
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
243
Likes
1
Points
0
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
243 1 0
Jee Macos unaona vimbwanga hivyo. Unafikiri JF ni pahala pa mchezo?
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
a. Liwe ni jambo linalohusu maslahi ya Taifa (habari ya mti kuanguka Gezaulole siyo breaking news.. unless uwe umewaangukia watoto wa shule na kuua!)
b. Liwe limetokea leo (within hours) - Huwezi kuwa na breaking news ya juzi!
c. Lenye kuvuta hisia na hamu za watu - kama halina mvuto why break it!?
d. It has to be news worthy.. the tradional "mbwa kumng'ata mtu siyo habari, ila mtu kumng'ata mtu ndiyo!"...
Sawa sawa hapa tupo ukurasa mmoja, masikini mtoa mada labda alikuwa hajui vizuri hapa ni JF kumkoma nyani! Haangaliwi mtu usoni ni mawe tu!
 
R

Realist

Member
Joined
Dec 11, 2006
Messages
90
Likes
2
Points
15
R

Realist

Member
Joined Dec 11, 2006
90 2 15
MARA NYINGI KUMEKUWA NA KULAUMU UPANDE WA SERIKALI YA KARUME KAMA NDIO KISIKI CHA MAPATANO YOYOTE YA MUAFAKA KATI YA CCM ZANZIBAR NA CUF. LAKINI UKWELI NI KWAMBA CCM DODOMA NDIO WENYE MPINI WA HALI YA ZANZIBAR .KARUME HAWEZI KUZUIA AMRI YOYOTE KUTOKA CCM BARA , WAO NDIO WALOMWEKA. INAELEWEKA WAZI KWAMBA KARUME HAKUTAKIWA NA CCM ZANZIBAR WAO WALIKUA WANAMTAKA DR.GHARIB BILAL AWE RAIS WAO LAKINI CCM DODODMA NDIO IKAWA KIKWAZO HAWAKUTAKA. HIVYO KAMA CCM DODOMA WANGETAKA MUWAFAKA BASI UNGEMWAMURU TU KARUME AKUBALI LAKINI WAO NDIO HAWATAKI SIO KARUME .
NA INAELEKEA CCM DODOMA WAKO KATIKA MPANGO MAALUM WA KUIMALIZA ZANZIBAR . HAIWEZEKANI CCM BARA WAKUBALI KUMCHAGUA MGOMBEA AMBAE NI MLEVI ....... NIAMBIENI KWELI CCM BARA WANGEWEZA KUMCHAGUA MLEVI KUWA MGOMBEA WAO?????????/ HATA SIKU MOJA HAWATOMCHAGUA LAKINI CCM BARA WAMEFANYA HIVYO KUWACHAGULIA CCM ZANZIBAR. NA KAMWE CCM DODOMA HAITOPITISHA MGOMBEA WA ZANZIBAR MWENYE UWEZO WA HALI YA JUU . NAAMINI DR. BILAL ALIKUA ANA KILA SIFA YA KUWA RAIS WA ZANZIBAR LAKINI ALINYIMWA NA CCM BARA KWA SABABU YA KUWEKA MTU MLEVI ILI WAITAWALE KIRAHISI MAANA NI "TUBLESS' KWENYE KICHWA ...... KWELI UTAKATAA WATU WA NCHI MOJA KUPATANA ? NI KWA SABABU YA UMBUMBU TU NA ALIWEKWA NA CCM DDOMA WAO NDIO WALOMWEKA
Ni kweli CCM Dodoma (kama ulivyoiita) ndio ilimweka Karume, lakini ukumbuke ilikuwa chini ya mwenyekiti aliyekuwa na nguvu sana au kwa maneno mengine mwenyekiti mbabe aliyeweza kubadili hata tarabu mbali mbali ilimradi mambo yake yapite. Kumbuka malalamiko ya mzee Butiku. Mimi naamini kuwa Mwenyekiti wa sasa wa CCM sio kama Mkapa ndio maana Karume aliweza kutunisha misuli yake na kukataa walichokwisha kubaliana na C.U.F
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mimi naamini kuwa Mwenyekiti wa sasa wa CCM sio kama Mkapa ndio maana Karume aliweza kutunisha misuli yake na kukataa walichokwisha kubaliana na C.U.F
Sasa huyo mwenyekiti mbabe ilikuwaje badala ya kuwaletea muafaka, akaishia kuwaua na risasi huko Pemba, lakini akashindwa kuwapa muafaka kama ni kitu rahisi na kinaweza kupatikana kwa kuwa mwenyekiti mbabe?

Ushauri wa bure, think before hujaandika hapa JF!
 
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
250
Likes
2
Points
0
Bikirembwe

Bikirembwe

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
250 2 0
Hii sio Breaking news - unaona madhara yake badala ya watu kuchangia mada ambayo kwa mtazamo sio mbaya wanaanza kukurushia madongo.

Lakini naona Mzee M'kiji kakuelewesha na umeongeza chochote na mara nyengine utajirekebisha.

Nikuulize huu ulevi wa Karume una ushahidi nao?
 

Forum statistics

Threads 1,237,806
Members 475,675
Posts 29,301,703