Karibuni nitapata Shilingi milioni 100: Naomba ushauri wa namna ya kuiwekeza

Papaa Gx

JF-Expert Member
Oct 10, 2016
8,271
2,000
Kama ni hivyo hilo ni wazo zuri sana. Ata mm kuna kipindi niliwaza hawa matajiri walio jaliwa mabilioni ya pesa wanashindwa nn hii kitu. Ukiwa na mabilioni yako unajenga tu uwanja wa kisasa wa mpira wa miguu hapa Dar es Salaam, yaani uwanja uwe wa kisasa kweli kisha kazi yako unakuwa unazikodisha timu zinatumia.
Ndio Mkuu, michezo una kusanya watu wengi.
Kwa pembeni unaweka Vyakula na Vinywaji.
Kama ilivyo pale viwanja vya Sigala Temeke Chang'ombe.
 

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
6,643
2,000
Chukua kiasi flani cha pesa nitakuuzia hisa asilimia 16 kwenye kituo cha runinga cha Kasomi TV
 

MtanzaniaOG

Senior Member
Apr 7, 2021
123
250
mimi nikipata million 100.kitu cha kwanza lazima sanchoka na poshyqueen niwachakate.itafaa kama ntawachata kwa mpigo.huyu ananyonya koni mwingine ananipa denda.maisha saaaaafi kabsa


mawazo yangu na yaheshimiwe.sema amen
Ha ha haha hahaha haha
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,159
2,000
Kama ni hivyo hilo ni wazo zuri sana. Ata mm kuna kipindi niliwaza hawa matajiri walio jaliwa mabilioni ya pesa wanashindwa nn hii kitu. Ukiwa na mabilioni yako unajenga tu uwanja wa kisasa wa mpira wa miguu hapa Dar es Salaam, yaani uwanja uwe wa kisasa kweli kisha kazi yako unakuwa unazikodisha timu zinatumia.
Kama alivyofanya Mnyeti wa Gwambina FC.
We unaanza tu na kiwanja cha kawaida.
Jinsi kinavyotumika kinakupa mtaji wa kujenga majukwaa.
Sema ni Long Term Business, wengi huwa hawapendi.
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,621
2,000
Kwahiyo kuna watu wanadownload pesa kimasihara?
Wapo, yaani anaamka anasoma gazeti akimaliza kunywa chai tayari 500,000 imeingia, anaenda Masaki au Oysterbay anafanya meeting mbili tatu halafu anapata lunch anapokea email 1,000,000 imeingia akitoka hapo anampitia baby wake kutoka kazini anampeleka shopping anarudi kwenye apartment yake na baby anaangalia CNN au BBC kujua dunia inaendaje anapokea email tena 500,000 imeingia...ndio maisha ya walioiweza forexi hao🤣🐒🤸
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
11,930
2,000
Biashara hazifunguliwi kama uyoga kuna mazingira na kubwa zaidi ni interest ya mhusika.
Je wewe una pendelea vitu gani,Kuna Kilimo,ufugaji,afya,ulanguzi,michezo,madini,science,ujenzi,.fields ni nyingi sana tuambie wewe unataka uniwekeze kwenye field IPI hobby yako IPO wapo hasa?
 

Swirly

New Member
Jun 28, 2021
2
20
Habari wadau!

Kuna mchongo nausikilizia wa milion 100, wazungu wanasema "easy money" sija-sweat sijui hata nitazifanyia nini masikini.

Itakuwa mbaya zaidi kama hundi ya pesa itadondoshwa harafu sijajua cha kufanya. Nipeni wazo niifanyie nini?
Chukua kiasi cha pesa nunua bond kupitia broker huku unatafakari ishu zingine Za kutengeneza pesa
 

B R A C E L E T

JF-Expert Member
Nov 11, 2018
2,227
2,000
Wapo, yaani anaamka anasoma gazeti akimaliza kunywa chai tayari 500,000 imeingia, anaenda Masaki au Oysterbay anafanya meeting mbili tatu halafu anapata lunch anapokea email 1,000,000 imeingia akitoka hapo anampitia baby wake kutoka kazini anampeleka shopping anarudi kwenye apartment yake na baby anaangalia CNN au BBC kujua dunia inaendaje anapokea email tena 500,000 imeingia...ndio maisha ya walioiweza forexi hao🤣🐒🤸
Mkuu pole sana unahangaika na comment za forex kila mahali.
 

Pablo1

Senior Member
Jun 9, 2013
188
225
Hata kama utalipata kwa mtu binafsi, ktk manunuzi washirikishe viongozi wote wa kijiji.
Anza na Mjumbe wa kitongoji
Mwenyeki wa kitongoji
Mwenyekiti wa Kijiji
Mtendaji wa kijiji
Uhakikisha wote wanasaini kwenye hati ya manunuzi.
Bei ya mashamba maeneo ya Pwani vijijini wastani ni 4m hadi 8m kwa Ekari moja.
Utapeli umeshamiri sana tena wanashirikiana na wenyeviti wa vijiji, mie nilikuta wameuza heka zangu baadhi na za watu wengine nilikomaa na mwenyekiti zikarudi fasta waliouziwa kiutapeli ikala kwao ,ni maeneo ya kibaha
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,159
2,000
Utapeli umeshamiri sana tena wanashirikiana na wenyeviti wa vijiji, mie nilikuta wameuza heka zangu baadhi na za watu wengine nilikomaa na mwenyekiti zikarudi fasta waliouziwa kiutapeli ikala kwao ,ni maeneo ya kibaha
Ndio maana ni lazima uwashirikishe viongozi wa ngazi zote wa Kijiji, pia ni lazima ufanye utafiti wa Historia ya Shamba husika.
Hakikisha hati za awali zote unazipata toka migao ya kwanza ya vijiji.
Sasa hivi kila unachonunua cha bei kubwa ni lazima ujiridhishe vya kutosha.
Pamoja na mwenye shamba kuishirikisha familia yake yote. Mashamba ya kununua bado yapo nchi hii.
 

MKIBAIGWA

Senior Member
May 25, 2017
163
500
Shida emotion yako iko weak sio aina ya biashara .

Dodoma kuna uhaba sana wa lodge tafuta gori zuri makulu jenga lodge ya vyumba vitano self utoze 20000 per night
 

Kagi Rasta

JF-Expert Member
Oct 20, 2016
263
500
Nunua lodge au gest kijana ukiotea ata mbil unazipata na kila ktu ndan watu wanauza iyo mirad
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom