Karibuni kwa Kahawa ya Alasiri na Biya za Adhuhuri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni kwa Kahawa ya Alasiri na Biya za Adhuhuri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Apr 27, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Jamani, hebu njoni tupige stori tu
    Kuna mtu kaniibia pochi yangu hapa Kariakoo nina hasira ya kula mtu mzima mzima
    Nahisi nataka kupandisha mori

    Bora niwakaribishe kwa kahawa na biya hapa
    Labda ntatuliza mawazo, washindwe wezi wote waliopo hapa usoni mwa dunia.


    . . . . . .
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Pole mamii,, ilikuwa na shi'ngi ngapi? nijue kabisa, Wale jamaa wasije wakanizidi kete kwenye mgao..
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    pole sana...njoo hapa..mtaa wa swahili...tucheze DHUMNA...au hapo ulipo kuna DHUMNA..maana mie naupenda huo mchezo sana.. Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa na pesa ndogo tu
    Lakini kwa nini uchukue pochi yangu?

    Hivi Dar mnaishije?

     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Dhumna ndio bao?
    kama ni bao nakuja.

    Niko hapa stendi ya Mwenge nakunywa juisi na kimchina changu uzuri kilikuwa mkononi.

     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,284
    Likes Received: 4,256
    Trophy Points: 280
    hizo ndo ajira milioni moja mlizoahidiwa.....
     
Loading...