Karibuni Bata wa Zenj


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=tmW34SJENpg[/ame]

Mambo ya visiwani

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=gYuV1HEyKK8&feature=related[/ame]

Samaki huyo -jamaa wanambinua binua samaki.....bara mpo?
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,945
Likes
150
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,945 150 160
haya mkuu haya mambo ndio yaliompotezea u-captain john terry lol.
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
12
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 12 0
hahahahahahahahahahaha mambo ya kula jicho siooooooooooooooooooo. Nimekupata Dr. Masanilo, habari za Zenji?
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Hii singo huwa inanitoa mate sana hivyo viuno wanavyo kata mawasiliano chini ya kitovu hukatika kabisa.
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Huu mchezo wa kila nyimbo kutikisa makunduz waTz tumeotowa Zaire? Tulikuwa na ustaarabu wetu wa kucheza nyimbo hizi unaopendeza. Tumefikwa na nini?

¬K
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Hakika polee ya samaki!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
aaah al battat!!! mambo safi haya
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Al batat....hahahaha jamani karibuni hawa wapo tu tena hawana bei hata mcho ya samaki mtapata Zeenj
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Mpwa hiii kitu ukienda pale kwa Rajju dah balaaa wazenj wanajua kurusha roho kisha pitia pale Wajela jela napo noma kinoma karibu na nyumbani kwa Mzee Mwinyi unaweza ukatoka kidogo mpaka pale makabulini ukakamata mzigo wa kona ukaenda kujirusha pale Gymkana napo papo poa sana.
Week end njema.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
136
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 136 135
Astaghafiruuuuuuu!!!!!!...nd'o maana muungano hautovunjika.
Zenj mwataka mle bata na samaki nyie tu?..Haiwezekani...:D

Masanilo ya leo kali!
 
G

Gangi Longa

Senior Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
195
Likes
30
Points
45
G

Gangi Longa

Senior Member
Joined Feb 5, 2010
195 30 45
Astaghafiruuuuuuu!!!!!!...nd'o maana muungano hautovunjika.
Zenj mwataka mle bata na samaki nyie tu?..Haiwezekani...:D

Masanilo ya leo kali!
Tungo zimetulia, hapa ni bao la kisigino kwa bara nakubali
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
77
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 77 0
huh! huu 'uchimvi' sasa!akku
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,472
Likes
1,265
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,472 1,265 280
Kazi kubiruanabiruana halafu wanataka tugawane kila kitu sawa sawa
 

Forum statistics

Threads 1,215,423
Members 463,197
Posts 28,547,693