Karibuni b/day yake leo


NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Karibuni asana, tutakuwa maeneo ya kujidai na mwandani wangu....

Leo ni birthday yake akitimiza miaka 50 japokuwa bado mbichi. Ukitaka kuhudhuria omba kadi utatumiwa mahali ulipo
 

Attachments:

M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
Sasa mbona hujatuambia kama ndo huyo kwenye picha au hiyo ni sample ya kadi? Hata hivyo, Happy Birthday kwa shemeji yetu. Wishing you happiness, peace, wealth, health and all that is best for both of you.
Natamani ningeweza kujiunga nanyi katika maeneo ya kujidai, lakini niko kijijini nikitekeleza Kilimo Kwanza.
Hongera Shemeji kwa kutimiza nusu karne!
Najua wengine watakuja hapa kum-punctuate shemeji...... mi simo!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
kweli bado kabichi kabisa akajachakachuliwa vyema
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Sasa mbona hujatuambia kama ndo huyo kwenye picha au hiyo ni sample ya kadi? Hata hivyo, Happy Birthday kwa shemeji yetu. Wishing you happiness, peace, wealth, health and all that is best for both of you.
Natamani ningeweza kujiunga nanyi katika maeneo ya kujidai, lakini niko kijijini nikitekeleza Kilimo Kwanza.
Hongera Shemeji kwa kutimiza nusu karne!
Najua wengine watakuja hapa kum-punctuate shemeji...... mi simo!
Huyo ndie mwandani wangu bana, kadi utaipata ukiomba
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
kweli bado kabichi kabisa akajachakachuliwa vyema
Wewe kijana unamaanisha nini.....isijekuwa unantukana mzee wa watu!!!!

Katoto kanavyokula kitu ndo kanavyoendelea kuwa kabichi zaidi.....RUTUBA HIYO
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Safi sana nikicheki Avatar yako mnastahili kuwa pamoja mnamatch sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657