Karibu Ndugai Nchini na Pole na safari nzito

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
5,484
2,000
Wakuu heshima kwenu!
Mpaka Jumatano wiki inayoanza kesho Job Ndugai atakua ameshaingia ndani ya ardhi pendwa ya Tanzania, mimi nasema karibu sana
 

asakuta same

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
14,835
0
Kwahiyo Ndugai mgao haukumtembelea?
Maana alitamka wazi hawawezi kuwa genge la kukumbatia wezi.
Hii Nchi dili lolote linalohusu wakuu wa Nchi inabidi kuwa makini sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom