karibu nakamilisha hesabu ya kura


M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
476
Likes
1
Points
0
M

Mbunge wa CCM

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
476 1 0
yah,

dk chache zijazo itajulikana wazi, jimbo na idadi ya kura nilizoshinda, nina imani kubwa kuwa suti zangu zote mbili zitafanya kazi iliyokusudiwa. hadi sasa naongoza ktk kata 12 kati ya 22, na zilizobaki sina shaka hata kidogo...

. siku ya kuapishwa JK na sikuya kuapishwa kuwa mbunge

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
108
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 108 160
yah,

dk chache zijazo itajulikana wazi, jimbo na idadi ya kura nilizoshinda, nina imani kubwa kuwa suti zangu zote mbili zitafanya kazi iliyokusudiwa. hadi sasa naongoza ktk kata 12 kati ya 22, na zilizobaki sina shaka hata kidogo...

. siku ya kuapishwa JK na sikuya kuapishwa kuwa mbunge

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
Hongera Mkuu.

Jimbo gani?
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,861
Likes
1,398
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,861 1,398 280
hongera mkuu lakini kata 10 zilizobaki si ndogo lolote laweza kutokea. let hope for the best. felicitation!
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
749
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 749 280
Chenge-vijisenti vipi jamani?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
HUyo atakua wa kigamboni tu
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
Yahaya husein hajafa bado??? alisema kama hafi mtu atakufa yeye
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,487