Karibu kauli zote mbaya humu MMU za wanawake, ni za wadada wabaya!


Status
Not open for further replies.
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,086
Likes
11
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,086 11 0
Wadada wabaya ndio wanaoongoza kwa kauli mbaya.

Mara nyingi nikienda maofisini kutafuta huduma mbalimbali napokelewa na akina dada. Sasa katika "observation yangu for years". Nimekuja kugundua kuwa wadada wengi wabaya (tabia, roho, wanavyovaa, makeup, moods zao, feelings, mawazo, perception zao towards themselves (kujikubali au kujikataa) and towards others, namna wanavyochangamana na watu, communication skills, etc., - hivi vyote na vingine ndivyo vinawafanya akina dada wawe wabaya au wazuri) wana kauli chafu/mbaya.

Utawakuta muda wote wana hasira, hawako tayari kukusikiliza au kukuhudumia, yaani watakuhudumia kwa kujilazimisha wee mpaka kero. Usiombe afungue mdomo kama unamwuuliza kitu, kauli yake unaweza kuzimia!

Lakini wadada wazuri ukikutana nao, hata kama ulikuwa unamtafuta The Boss - labda, Manager, Mkurugenzi, Headmaster, dah, shida yako inaweza kuishia hapo!

Yaani unakuta mdada sauti nyororo (natural, sio ile fake kama Mmarekani), anakusikiliza vizuri, halafu anakuangalia machoni, macho safi yanang'aa halafu yanablink blink kidogo kwa mbali, aibu kidogo ya kishikaji, amevaa vizuri, halafu anapendeza, hakuna kitu chochote fake mwilini mwake (vinavyoonekana, huko ndani sjui, anajua yeye).

Wadada wazuri mara nyingi wamenikaribisha vizuri "Mambo kaka? Karibu, karibu kiti, nikusaidie nini kaka? Kama ukimweleza umepata shida kuhusiana na huduma fualani, utasikia "Pole mpenzi", akiwa romantic sana "pole mpenzi wangu, nafuatilia swala lako sasa hivi", etc.,

Sasa ukitaka kujua wadada wazuri au wabaya kwa sifa nilizozianisha hapo juu. Fuatilia comments zao au kauli zao humu Jf, hawajifichi ng'o. Hata kama huwajui lakini haiwezekani "consistently" mtu akawa na kauli kama maji ya ndimu, ndio tabia zao. Kwa hiyo, wale mnaodate online hasa Jf, kama unataka/hutaki garasha, anza na comments au threads zake.

NB: Sitaji mtu, sitaki kesi. Over
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
we umekuja Ofisin na shida zako nianze kukwita Mpenzi .eti pole mpenzi kwa mtonyo gani!!!!!
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
Heaven on Earth umeshaaanza kuharibu professional za watu. Najua hapo masecretary hili linawagusa kwa karibu ngoja waje watupe uzoefu wao!
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Mh! Thredi zako tu!!
 
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
It was only yesterday we were discussing this mada na kwa mara ya kwanza nimecredit ulichoandika jamani wengi wana roho mbaya halafu ndo uwe mwanamke utakavyojibiwa na kukatwa jicho. Lo ngoja nisiseme zaidi
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Mh huu utafiti hauna mashiko umesikia huko customer care za 100 tigo na wengineo alafu unaleta conclusion...... tafiti tena mkuu kwa njia mpya.......
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
we umekuja Ofisin na shida zako nianze kukwita Mpenzi .eti pole mpenzi kwa mtonyo gani!!!!!
namshanga!!! ukimuita mpenzi atarudi aseme umejirahisi. binadamu hawana jema.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
672
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 672 280
Mwacheni mtaalam wa tafiti afanye kazi zake jamani.
huyu kwa tafiti simuwezi, mara wadada wa mbezi sijui kimara..... yaani kila kukicha ana jipya. shkamoo babu. vipi xmass? nawahi mapema staki foleni
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,949
Likes
300
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,949 300 180
Kauli kama maji ya ndimu...ama umeniacha hoi.

Ningekuwa 'boss' huyo mfanyakazi anayelalama 'mpenzi mpenzi' kwa kila mgeni anayeingia ningefukuzilia mbali.....
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,200
Likes
38,454
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,200 38,454 280
huyu kwa tafiti simuwezi, mara wadada wa mbezi sijui kimara..... yaani kila kukicha ana jipya. shkamoo babu. vipi xmass? nawahi mapema staki foleni
Marhabaa

Wala usijali. Tutakodi helikopta ya Ndesamburo. We kaa hapa tuendelee kufuatilia tafiti bana.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876