Kardinali Laurence Sengo wa kanisa katoliki Congo amtaka kabila aondoke madarakani.

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
4,152
Points
2,000

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
4,152 2,000
Habari wadau.

Leo jijini Kinshasa kiongozi mkuu wa Kanisa katoliki nchini Congo DRC ameitisha mkutano na waandishi habari na kumtaka Rais kabila aondoke madarakani ili kuheshimu mkataba wake na kanisa hilo lenye wafuasi wengi nchini humo.

Kardinali Laurence Sengo pia amelaumu waumini wa kanisa hilo kuuawawa juzi na maelfu kunyimwa haki yao ya kuabudu.

Serikali ya Congo imempinga kardinali huyo na kusema waliouawawa ni majambazi na vibaka waliokuwa wakipora ngawira kwenye maandamano.

Kardinali pia amesema serikali imeshindwa kuwaletea raia na taifa maendeleo na badala yake kabila na viongozi wenzie wanajilimbikizia Mali.
 

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,896
Points
2,000

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,896 2,000
Kanisa hili ni kikundi cha siasa dhamira zao kuu ni kuitawala Dunia katika:
. Uchumi
. Dila
Akishika uongozi wa juu mtu wao niwavumilivu sana! Wanafumbia macho mambo mengi, akishika mwingine weee
 

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,896
Points
2,000

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,896 2,000
Kanisa hili ni kikundi cha siasa dhamira zao kuu ni kuitawala Dunia katika:
. Uchumi
. Dila
Akishika uongozi wa juu mtu wao niwavumilivu sana! Wanafumbia macho mambo mengi, akishika mwingine weee
 

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,447
Points
2,000

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,447 2,000
Kanisa hili ni kikundi cha siasa dhamira zao kuu ni kuitawala Dunia katika:
. Uchumi
. Dila
Akishika uongozi wa juu mtu wao niwavumilivu sana! Wanafumbia macho mambo mengi, akishika mwingine weee
wacha porojo kwako wewe ni jikoni.
 

Forum statistics

Threads 1,392,176
Members 528,565
Posts 34,100,975
Top