Karamagi adai Bilioni 10!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Hatimaye Waziri wa Nishati na Madini Mhe. Nazir Karamagi amewasilisha rasmi nia yake ya kufungua mashtaka dhidi ya Dr. Slaa na mwanasheria Tundu Lissu kwa madai ya kumchafulia jina na kumtuhumu mambo kadha wa kadha. Kwa kutumia mawikili wake wa kampuni ya FK Law Chambers ya jijini Dar Bw. Karamagi amewataka Dr. Slaa na Bw. Lissu kumuomba radhi ndani ya siku mbili tangu kupatiwa notisi hiyo na kuchapisha maombi hayo ya msamaha kwenye magazeti makubwa yachapishwayo kila siku. Katika barua hiyo ambayo KLH News imeiona, Bw. Karamagi anadai fidia ya Shilingi Bilioni kumi pamoja na msamaha ambavyo vitamaliza jambo hili nje ya mahakama. Malipo ya bilioni kumi yalitakiwa yalipwe ndani ya siku saba tangu siku ya barua.

Kinyume cha hapo, Mawakili hao wamesema kuwa:

"We are under further instructions to notify you, as we here by do, that our clients intends to institute a suit against you for defamation and recovery of compensation in connection with the said offensive utterances if within the time stipulated above you fail or refuse to heed to any of the demands set above"
Barua hiyo pia inatishia kuchukua hatua nyingine za kisheria ambazo Mhe. Karamagi anaweza kuzitumia. Barua hiyo inamaliza kwa kusema kuwa

"It is our sincere expectation that you will heed to these demands without forcing us to resort to the costly and time consuming court action at your peril at to costs and other consequences"
Barua hiyo iliandikwa tarehe 24 Septemba 2007.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Mkuu Mwanakijiji heshima kwako,
Mbona habari hii haijaripotiwa kwenye vyombo vya habari vya huku nyumbani?I mean mpaka jana Ijumaa hakukuwa na taarifa zozte isipokuwa tu kwamba Karamagi yuko Lindi kwenye ziara ya "Uzuri" wa bajeti na huko eti akatoa mipira 3 "kuendeleza michezo".

Hao FK Chambers in watu waadilifu sana kwa ninavyofahamu,ssa kama na wao wanaingia kuwatetea mafisadi,mmhhh....
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Siku 7 zimeshapita vipi amepatwa na kigugumizi gani? Au kufungua mashtaka nako ni confidential?
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
labda wanasubiri wachague "special jury" kwa kesi hii,si unajua tena mabo ya bongo...
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
568
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 568 280
Hivi huyu karamavi anafikiri kuwa kila mtu ni fisadi na anaweza kupata shilingi bilioni kumi kama yeye fisadi?

Na je?kuweka hati hii humu kisheria hali itakuwaje?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Tusubiri tuone kesi yenyewe kama kweli wataweza kwenda huko kwa pilato.

Huyu FK law chambers ni credible sana, nashangaa hawa kutetea ufisadi kwani hata kama ni pesa waangalie wasije kujikuta kama Mkono na pesa zake chafu za BOT.

Huyu waziri ajiuzulu ili kesi iweze kuwa fair kwani kwa cheo chake anaweza kuinfluence maamuzi ya mahakama.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Tusubiri tuone kesi yenyewe kama kweli wataweza kwenda huko kwa pilato.

Huyu FK law chambers ni credible sana, nashangaa hawa kutetea ufisadi kwani hata kama ni pesa waangalie wasije kujikuta kama Mkono na pesa zake chafu za BOT.

Huyu waziri ajiuzulu ili kesi iweze kuwa fair kwani kwa cheo chake anaweza kuinfluence maamuzi ya mahakama.

MK,FK Law Chambers sio mtu mmoja bali ni watu wengi,mmojawapo ni Professor Luoga bingwa wa sheria za kodi na mhadhiri pale UDSM,IGP mstaafu Harun Mahundi,Jaji Mstaafu Dan Mapigano na bwana mmoja anaitwa Kibuta Kibwana (ambaye inasemekana ni kati ya majority shareholders wa GTV)...ila kwa ujumla hao wote ni watu WAADILIFU kwa ninavyofahamu,sasa kama na wao wameingia katika kumtetea Karamagi,nasindwa kupata picha kabisa...
unaweza kuwacheki online katika www.fklawchambers.net
 
G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
153
Likes
2
Points
0
G.MWAKASEGE

G.MWAKASEGE

Senior Member
Joined Jun 29, 2007
153 2 0
Kama anadai fidia ya billioni kumi ina maana ana mafungu ya kutisha.
Alafu kuna watu wamemshauri ya kuwa asipoenda mahamkamni watu watazani kuwa ni kweli ameitumbukiza nchi pabaya ni mkataba wa ajabu.
Mtaona sasa kama iyo kesi itaendelea,nguvu ya soda tuu iyo lengo ni kuwapiga jamba jamba akina Slaa na Lissu wauchune.
Slaa and Tundulisu keep it up
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Napata hofu jinsi ambavyo law chamber zetu zinavyoweza kuchukua fedha chafu , mkono na BOT na FK na BUZWAG, IMMA advocate na mikataba ya makampuni feki ya kufanya money loundering.Nani kabakia msafi?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Karamagi yeye ana bilioni kumi za wizi pale kitengo cha Makonteina, anafikiri na wengine ni wezi pia?

Aende tu mahakamani na akaumbuke zaidi
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Haendi huyo, mbona muda umepita
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Ni mchezo wa kuigiza. Guess what next...ndio itakuwa njia ya kukwepa kujibu maswali, kwani suala lipo mahakamani na kulizungumzia itakuwa ni sawa na kuingilia uhuru wa mahakama. Na suala hilo litakuwa huko kwa muda mrefu kama kesi ya Mrema na milioni 900.
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Karamagi yeye ana bilioni kumi za wizi pale kitengo cha Makonteina, anafikiri na wengine ni wezi pia?

Aende tu mahakamani na akaumbuke zaidi
Hebu tupe zaidi hiyo ya kitengo cha makontena wengine hatujui.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Akienda mahakamani basi kinyesi kitakuwa kimegonga panga boi, kwani kitamrukia kila aliye ndani ya chumba hicho. Natumaini tutasikia mengi hata yale tusiyotegemea kuyasikia.
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Hatimaye Waziri wa Nishati na Madini Mhe. Nazir Karamagi amewasilisha rasmi nia yake ya kufungua mashtaka dhidi ya Dr. Slaa na mwanasheria Tundu Lissu kwa madai ya kumchafulia jina na kumtuhumu mambo kadha wa kadha. Kwa kutumia mawikili wake wa kampuni ya FK Law Chambers ya jijini Dar Bw. Karamagi amewataka Dr. Slaa na Bw. Lissu kumuomba radhi ndani ya siku mbili tangu kupatiwa notisi hiyo na kuchapisha maombi hayo ya msamaha kwenye magazeti makubwa yachapishwayo kila siku. Katika barua hiyo ambayo KLH News imeiona, Bw. Karamagi anadai fidia ya Shilingi Bilioni kumi pamoja na msamaha ambavyo vitamaliza jambo hili nje ya mahakama. Malipo ya bilioni kumi yalitakiwa yalipwe ndani ya siku saba tangu siku ya barua.

Kinyume cha hapo, Mawakili hao wamesema kuwa:



Barua hiyo pia inatishia kuchukua hatua nyingine za kisheria ambazo Mhe. Karamagi anaweza kuzitumia. Barua hiyo inamaliza kwa kusema kuwa



Barua hiyo iliandikwa tarehe 24 Septemba 2007.
Huyu ana mtindio wa ubongo.Anajua watanzania tunamdai kiasi gani? watukuu wetu na vilembwe,vilembwe kazi vinadai.Anajua hilo huyu Karamagi.

Hivi jamaa ana familia kweli?? alafu inawezekana kafunga Ramadhan

Hajamaliza madeni yetu Watanzania anaanza kuyeyusha kwa "kuwadai" Dr Slaa na Lissu.
 
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
870
Likes
5
Points
0
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
870 5 0
Kwa sababuba Tindu Lisu na Slaa walionyesha ushujaa kutuwakilisha sisi washikadau katika kilio chetu cha umasikini. Wakati umefika kuwaunga mkono ktk hili, hasa kwa hali zaidi kimali.

Nitafurahi sana kumwona Karamag mahakamani, kwani wengi watatakiwa kutoa ushahidi jinsi wanavyotulia mali zetu. Mkapa aliwatuma wenzake kushtaki kesi ya million mia tisa. Mrema akashinda hakuna aliyeshika bango kina Mkapa kujiuzulu na kwenda jela.

Safari hii tutashika mabango mpaka yatuue, kwani ninauhakika tutashinda kirahisi sana. Mwisho wa kesi hii ni kuanguka kwa serikali ya Kikwete na CCM kwa kiasi kikubwa sana. Tumwombe Mungu Karamag aende mahakamani...
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
kidume ni hivi,,kile kitengo cha kopntena pale bandarini huyu bwana an share asilimia 60,zingine wenye shida ndio wamechangia,,
huyu ndie bwana bunzwagi wa karamagi
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
deleted......
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
je mnajua kuwa wanataka kupitisha sheria mpya ya kuhusu kashfa?? mnakumbuka ya takrima???

na kwa nini waende spidi hivyo?? kama watazuia watu wasiseme basi mawe yatazungumza... (shaaban Robert)
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
SASE BOSA!!!

Muda wa FISADI kujikaanga kwa mafuta yake mwenye umefika.
Haombwi msamaha Mtu! Wala mtu halipwi fidia ya hata senti moja ya mkoloni.

Niko Tayari kuchangia hivi $$$ vidola vyangu kwa akina Dr Slaa na Tundu Lisu hadi ushindi.

Huyu Karamagi ni lazima amulikwe na Spot Light ili asije ipa serikali kazi ya kuwalipa Wanasheria wake.

Masikini hajui atendalo.
Kesi ikianza ndo atajua uwezo wake wa kuficha mambo yake yasijulikane ni mdogo kiasi cha kuwa na uwezo wa kuficha mambo yake na mkewe chumbani tu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,136
Members 475,449
Posts 29,279,351