Kaptula Haisemi uongo

M Mahona

Senior Member
Sep 29, 2011
162
170
Mi sichangii ngoja nicheke tu; Teh! Teh! Teh! Teh! hah hah hah hah hah! Dah kwa kweli
 

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
3,714
2,000
Ooops! hao madada hawana kitu, labda ni hela tu. Uso na mambo mengine ni ZERO. Tuangalieni sisi wa stereet kuwafikia hao ni ngumu lol
 

Capitani

Member
Sep 7, 2011
79
0
Utu wa mtu utajionyesha kwa vitendo vyake, Ukivaa ngozi ya Kondoo huku we ni chui ipo siku vitendo tu vita kuonyesha wewe ni mtu wa aina gani. Hapo ndivyopicha hiyo inavyo waeleza hao watu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom