Kapata Div II ya 10 PCB ila hajapata chuo round ya kwanza na ya pili, afanyeje?

bukoba04

JF-Expert Member
Dec 26, 2014
1,393
2,000
na wasi wasi labda atakuwa alikosea kuomba kwenye mfumo wa udahili wa usahili, ila pia aende TCU kwa ufafanuzi zaid maana kwa matokeo ya mwaka huu, PCB hawajafanya vzr sana, na sio rahis ukakosa nafasi japo nasikia walitoa vipaumbele kwa wenye ufaulu mzr
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom