Kaona Mambo Huyawezi, KAJA KWANGU


Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,546
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,546 36,959 280
Leo asubuhi kwenye redio ya kabajaji, wakati nakuja kwa mkoloni:Haka kawimbo ka TOT kalinitafakarisha mengi sana:

Ooooh oooh *****,
Usilie na mimii mamaeee,
Mpenzi wako mimi sijamwita eeeh,,
Kaona mambo wewe huyawezi, ndipo kaja kwangu.....!


Yani mtu anakuchukulia kifaa chako afu anakupiga dongo "Kaona mambo wewe huyawezi, ndipo kaja kwangu".

Si kutafutiana ubaya na kesi za mauaji za bure mchana kweupe? Asprin hapendi, anawatakieni wikiendi njema.

Msisahau MALARIA HAIKUBALIKI..:israel::israel::israel:
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Leo asubuhi kwenye redio ya kabajaji, wakati nakuja kwa mkoloni:Haka kawimbo ka TOT kalinitafakarisha mengi sana:

Ooooh oooh *****,
Usilie na mimii mamaeee,
Mpenzi wako mimi sijamwita eeeh,,
Kaona mambo wewe huyawezi, ndipo kaja kwangu.....!


Yani mtu anakuchukulia kifaa chako afu anakupiga dongo "Kaona mambo wewe huyawezi, ndipo kaja kwangu".

Si kutafutiana ubaya na kesi za mauaji za bure mchana kweupe? Asprin hapendi, anawatakieni wikiendi njema.

Msisahau MALARIA HAIKUBALIKI..:israel::israel::israel:
JOSSEEEEE amekuharibu kabisa....!
ile baa ya kuhama ile
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,546
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,546 36,959 280
JOSSEEEEE amekuharibu kabisa....!
ile baa ya kuhama ile
Yani Jose anaenda Kwa Kaizer, Afu kaizer anambie Jose kaenda kwake kwa kuwa mimi mambo siyawezi?

Hata kama ni mwenyekiti, msiba waweza tokea maeneo ya Rombo.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,797
Likes
267
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,797 267 180
Asprin kaharibika vibaya mno.......hebu ona leo yuko na twaarab....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Naona week end inaishia vizuri machungu ya uchakachuaji yamepungua sasa.

Mpwa hiyo bar mpya ipo mtaa gani? Akina Eliza vp viwango vyao?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
jirani asprin,

wamekuharibu aisee... huko nyuma hukua hivyo, nilikuonya taarab mbaya, hukutaka kunisikia
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,546
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,546 36,959 280
Asprin kaharibika vibaya mno.......hebu ona leo yuko na twaarab....
Wewe si nlishakwambia si ndugu yangu?

Sasa ona hata wimbo wa TOT band wewe unasema taarab. We nshakushtaki kwa Papa. Leo unasomewa hukumu yako.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,546
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,546 36,959 280
jirani asprin,

wamekuharibu aisee... huko nyuma hukua hivyo, nilikuonya taarab mbaya, hukutaka kunisikia
Hahahahaha! Nyie walevi bana. Sio taarabu hiyo. Tatizo mmelemazwa na Malumbano ya Mabongo fleva....

Nimeharibikiwa siyo? Huko nyuma nilikuwaje huko nyuma?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
lakini mimi namlaumu sana JOSSEEE!....

huyo ndo kaharibu kila kitu.

hofu yangu ni kwamba uliambiwa uwasilisha ''final-accounts''' za chama lakini naona unapiga danadana
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,797
Likes
267
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,797 267 180
Wewe si nlishakwambia si ndugu yangu?

Sasa ona hata wimbo wa TOT band wewe unasema taarab. We nshakushtaki kwa Papa. Leo unasomewa hukumu yako.
Tatizo unachokoza halafu unakimbilia polisi....ofkoz sina undugu na wewe.....hata ungekuwepo ningeenda RITA kurekebisha...
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,546
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,546 36,959 280
lakini mimi namlaumu sana JOSSEEE!....

huyo ndo kaharibu kila kitu.

hofu yangu ni kwamba uliambiwa uwasilisha ''final-accounts''' za chama lakini naona unapiga danadana
Wewe nawe ni mwathirika wa CHEZUMWI.

Siku ya tatu mfululizo hujaripoti kwa deusi, kerege wala kwa meri. Roya na Kimey wana kesi ya kujibu.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Ohoooo!!!!! Bar Mpya hivi lini watu wanaenda tena Singida
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Tatizo unachokoza halafu unakimbilia polisi....ofkoz sina undugu na wewe.....hata ungekuwepo ningeenda RITA kurekebisha...
ha ha ha!
umenichekesha sana

mkuu hebu njoo facebook tutete kidogo
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,546
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,546 36,959 280
Tatizo unachokoza halafu unakimbilia polisi....ofkoz sina undugu na wewe.....hata ungekuwepo ningeenda RITA kurekebisha...
Ile rule # 3 unaipotezea. unajilimbikizia mali mwenyewe. Undugu gani huu? Ukabaila na ubeberu si sehemu ya imani ya undugu wetu.

Wewe na Kimey si ndugu zangu.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Wewe nawe ni mwathirika wa CHEZUMWI.

Siku ya tatu mfululizo hujaripoti kwa deusi, kerege wala kwa meri. Roya na Kimey wana kesi ya kujibu.
miye leo stendi ya kwanza baa mpya

azma yangu ni kujiridhisha na unachokiandika hapa
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,546
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,546 36,959 280
ha ha ha!
umenichekesha sana

mkuu hebu njoo facebook tutete kidogo
Invizibo anakisambaratisha chama kwa kuiondoa chat room.

Nawafuata huko viongozi wangu. Tupange mkakati wa hukumu ya leo.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,797
Likes
267
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,797 267 180
Ile rule # 3 unaipotezea. unajilimbikizia mali mwenyewe. Undugu gani huu? Ukabaila na ubeberu si sehemu ya imani ya undugu wetu.

Wewe na Kimey si ndugu zangu.
Hebu ngoja kwanza....hivi leo si ndio siku ya kukusulubu kwa popu???
Tatizo wewe ukiona mahali inapopaswa kufuata rule # 3, basi unajifanya kijana...argh:evil::evil::evil::evil:
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Invizibo anakisambaratisha chama kwa kuiondoa chat room.

Nawafuata huko viongozi wangu. Tupange mkakati wa hukumu ya leo.
naona invizibo ''amei NEC'' chatroom!
hebu njoo facebook kuna jambo la kudiskass
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Hebu ngoja kwanza....hivi leo si ndio siku ya kukusulubu kwa popu???
Tatizo wewe ukiona mahali inapopaswa kufuata rule # 3, basi unajifanya babu/kijana...argh:evil::evil::evil::evil:
ha ha ha ha ah!
minuted!
nadhani hii ndio agenda kuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,258
Members 474,471
Posts 29,215,556