Kanusho La Kujiuzulu Kwa Wabunge Wa CUF

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,920
2,000
"Unaweza kuchezea ndevu za Mwanamapinduzi sio Serikali ya Kimapinduzi"-Comandoo Dr.Salmeen Amour Juma Rais wa Tano wa serikali ya Mapinduzi Zanzibar 1990-2000!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
84,011
2,000
Hawajajiuzulu nimeongea na Mhe. Sakaya ni Propaganda dhidi yao

Kilichopo ni wabunge wa CUF kuomba ruhusa katika kamati zao na kwenda Znz Kuwasaidia wananchi na kushuhudia madhila wanayoyapata katika kile kinachoitwa kuelekea uchaguzi wa marudio

CHANZO: MWANAHABARI HURU
Mungu ibariki cuf .
 

Keykey

JF-Expert Member
Dec 1, 2006
3,253
2,000
Hawajajiuzulu nimeongea na Mhe. Sakaya ni Propaganda dhidi yao

Kilichopo ni wabunge wa CUF kuomba ruhusa katika kamati zao na kwenda Znz Kuwasaidia wananchi na kushuhudia madhila wanayoyapata katika kile kinachoitwa kuelekea uchaguzi wa marudio

CHANZO: MWANAHABARI HURU
Hawajajiuzulu nimeongea na Mhe. Sakaya ni Propaganda dhidi yao

Kilichopo ni wabunge wa CUF kuomba ruhusa katika kamati zao na kwenda Znz Kuwasaidia wananchi na kushuhudia madhila wanayoyapata katika kile kinachoitwa kuelekea uchaguzi wa marudio

CHANZO: MWANAHABARI HURU

upload_2016-3-18_18-1-24.png


Wamekanusha!
 

maramia

JF-Expert Member
Jul 17, 2015
1,985
2,000
Nakuwaga mdadisi lakini hili nililisahau, hivi bado kuna wabunge wengine wa Zanzibar huku bara? Hivi hawa walitokana na uchaguzi gani? Hapa nimechanganyikiwa.

Kujiuzulu hawawezi, waache mapochopocho ya bure ya Tanganyika ila wawakilishi wameumia, miaka mitano mikavu?
 

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,259
2,000
Nakuwaga mdadisi lakini hili nililisahau, hivi bado kuna wabunge wengine wa Zanzibar huku bara? Hivi hawa walitokana na uchaguzi gani? Hapa nimechanganyikiwa.

Kujiuzulu hawawezi, waache mapochopocho ya bure ya Tanganyika ila wawakilishi wameumia, miaka mitano mikavu?
Ndio hapo tukisema Ccm wanamazingaombwe mengi watu wanabisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom