Kansa! Kukwangua vocha kwa vidole ni hatari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kansa! Kukwangua vocha kwa vidole ni hatari

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtego wa Noti, Oct 30, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    [TABLE]


    [TR]

    [TD="width: 698"]

    Safety
    [/TD]
    [/TR]

    [TR]

    [TD="width: 698, bgcolor: #efd3d2"]ATTENTION!
    Medical
    research authority of the
    US have found new cancer
    in human being caused by silver nitro oxide..

    Whenever you buy recharge cards don’t scratch with nails as it contains
    silver nitro oxide coating and can cause skin cancer...

    Share this msg with your loved ones ...[/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    thanks very much 4 this info
     
  3. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Duh!sirudii tena
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ni muhimu tujilinde, la sivyo tutakwisha maana asilimia kubwa ya watz wanatumia simu siku izi!
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hurudii nini tena?
     
  6. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    kukwangua kwa kidole
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,970
    Likes Received: 2,965
    Trophy Points: 280
    Kwa style hii Watanzania watakufa. Mungu tuepushe na hili janga.
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    umeonaeeeeh!? na kwa jinsi tusivokuwa makini, tutaisha. labda tuanze kubadilika
     
  9. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,502
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Aisee nitamuambia kila ninayemuona ana simu ya mkononi, wabeja saana
     
  10. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hii issue nilishawah kuisikia ila kila ninayemkanya anataka facts....hapa nimepata cha kuwaelezea
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,128
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    Thank you.
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,385
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watanzania kweli wakati mwengine huwa wanakurupuka tu, mimi siamini hiyo kitu kama ingekuwa kweli nafikiri wasingeruhusiwa kutengeneza vocha za aina hiyo. Uongo ukizidi sana miwsho wake wanaoamini wanakuwa mapunguani kama vile magamba wanavyowafanya wabongo wa vijijini kwa kuwadanga
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ..huu ni uzushi tu, si kweli. Siku nyingine kabla hujarusha vitu kama hivi angalia hapa
    www.hoax-slayer.com - kazi yao hawa jamaa ni kudili na uzushi mtandaoni.


    Kwa hii ya vocha check hapa:

    www.hoax-slayer.com/silver-nitro-oxide-cancer-warning.shtml

     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,688
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    dah! Wazungu kwa ma deal tu,hawajambo. Nalog off
     
Loading...