Kanivunjia simu zangu kwa sababu nisizozijua


habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,299
Likes
7,484
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,299 7,484 280
Nipo nae yapata 2yrs na miez kadhaa, huyu binadamu ameoa na anawatoto wa 2, tumefanya vitu vingi vya maendeleo ikiwa ni pamoja na kufungua kampuni na baadhi ya miradi mingine midogo midogo, aliamua kushirikiana nami baada ya kuona mkewe kila akimfungulia biashara inakufa na akitafutiwa kazi miezi 2 tu anashindwa na kurudi nyumbani.

Kuna baadhi ya miradi tumeshare na mingine kila mtu kasajili kwa jina lake hakuna siku tumegombana ila kuna kupishana kauli tu mara moja moja. Jana kuna document nilimpelekea ofisi kwake nilipofika nikaongea na secretary km anaweza kuniruhusu niingea ndani akanambia anawatu, baadae secretary alioona wageni wake wametoka akaniruhusu nikaingia.

Nilipoingia kule ndani ghafla simu yangu ikaita, nilipokea na kuaza kusema na aliyenipigia ghafla mwenzangu akanipokonya ile simu na kupigiza chini na kuivunja vunja, akaninyang'anya mkoba wangu akachukua na simu nyingine akaibonda bonda, kibaya zaidi na laini akaziharibu kabisa, kulitokea ugomvi bahati yangu kulikuwa na watu wengine, me ikabidi nitoke na kuondoka, sikulala nyumbani kwangu kuogopa angeweza kuja usiku.

Nimeumia sana kwa hili tukio kwani angehoji kwanza hata angetaka nimpe namba ya niliyekuwa naongea nae ningempa kuliko hiv alivyofanya, sjaelewa hadi sasa nini hiki!!


Mawazo yenu tafadhali
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
36
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 36 0
Uko naye kivipi? mpango wa kando au business partner? Sijaelewa Mkuu!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
hapa dhambi ya kumchukulia mume wa mtu inakujongea,tena shukuru hamiliki bastola ange ku ufosarolisation
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
33
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 33 145
Nipo nae yapata 2yrs na miez kadhaa, huyu binadamu ameoa na anawatoto wa 2, tumefanya vitu vingi vya maendeleo ikiwa ni pamoja na kufungua kampuni na baadhi ya miradi mingine midogo midogo, aliamua kushirikiana nami baada ya kuona mkewe kila akimfungulia biashara inakufa na akitafutiwa kazi miezi 2 tu anashindwa na kurudi nyumbani.

Kuna baadhi ya miradi tumeshare na mingine kila mtu kasajili kwa jina lake hakuna siku tumegombana ila kuna kupishana kauli tu mara moja moja. Jana kuna document nilimpelekea ofisi kwake nilipofika nikaongea na secretary km anaweza kuniruhusu niingea ndani akanambia anawatu, baadae secretary alioona wageni wake wametoka akaniruhusu nikaingia.

Nilipoingia kule ndani ghafla simu yangu ikaita, nilipokea na kuaza kusema na aliyenipigia ghafla mwenzangu akanipokonya ile simu na kupigiza chini na kuivunja vunja, akaninyang'anya mkoba wangu akachukua na simu nyingine akaibonda bonda, kibaya zaidi na laini akaziharibu kabisa, kulitokea ugomvi bahati yangu kulikuwa na watu wengine, me ikabidi nitoke na kuondoka, sikulala nyumbani kwangu kuogopa angeweza kuja usiku.

Nimeumia sana kwa hili tukio kwani angehoji kwanza hata angetaka nimpe namba ya niliyekuwa naongea nae ningempa kuliko hiv alivyofanya, sjaelewa hadi sasa nini hiki!!


Mawazo yenu tafadhali
kama mna miaka yote hiyo hajawahi lazima kuna ukweli hujatuambia hapa! hawezi kukurupuka! jipange uje tena!
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Mmmmh kashaavurugwaa. Na mkee wakee ukoo ndoo mijitu minginee banaa haaaah
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,109
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,109 280
Wewe ni nyumba ndogo au???
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Nadhani maombi ya mkewe yameanza kufanya kazi Chezea Mungu weye!!!!!!!!!!
Ha ha ha ha ha h.... Mfichua siri mwenzio anajua labda upendo umeongezeka lol
 
Last edited by a moderator:
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
111
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 111 145
Vunjeni ngalawa! Mugawane mbao!
Utafute mtu akuoe!
Zinaa ni dhambi,but na mme or mke wa mtu ni dhambi zaidi!
...
Wake up! Nyanyua macho uangalie mbele!
Usiwe na mtazamo kama wa jongoo! Eti hadi ujigonge ndio utambue hapa hakuna njia!
Angalia kama ngedere vile! (ngedere hupanda juu kileleni and then anasimama na miguu ya nyuma anakuwa kama mtu vile! Hapo huweza kuangalia hata meter 3000!)
...
Peleka muda!
Uskubali muda ukupeleke!
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
, sikulala nyumbani kwangu kuogopa angeweza kuja usiku.

Nimeumia sana kwa hili tukio kwani angehoji kwanza hata angetaka nimpe namba ya niliyekuwa naongea nae ningempa kuliko hiv alivyofanya, sjaelewa hadi sasa nini hiki!!

Mawazo yenu tafadhali
kama huna kosa kabla ya kuja jf...ungeanzia hapa...
 
K

kamusi

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
1,081
Likes
195
Points
160
K

kamusi

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
1,081 195 160
laana ya wife wa jamaa hiyo, na usubiri makubwa zaidi
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Umeona hili nililokufanyia halikutoshi sasa umeamua kuja kuniaka mbele ya kadamnasi niache nitulie na my wife wangu
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,225
Likes
121,890
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,225 121,890 280
Chezeya wivu usiokuwa na limit weye!!! Shukuru Mungu hakukuwa na bistola au tindikali karibu, pole sana.
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,438
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,438 280
Kuna kitu nyuma ya pazia, subiri hasira zimuishe myamalize ila kumbuka si wako huyo anamwenyewe.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Kumbe we small hauz!! Ungekuwa mke ningekushauri!! Ngoja zahrawhite aje atakupa ujanja!
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Sijaelewa ni business colleague mwenzio au ni vipi?
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493