kanitosa kisa ni HANDSOME sana eti anaogopa kunyang'anywa....(kwa mabinti tu ) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanitosa kisa ni HANDSOME sana eti anaogopa kunyang'anywa....(kwa mabinti tu )

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mirindimo, Apr 16, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 500
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Preta na wenzako hebu mshaurini mwenzenu ananibania kisa nina vigezo vyote vya mwanaume anaevutia mtoto wa kike kwa KILA KITU nimemconvice sana mpaka naona kama namconfuse! Hajielewi,
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Cpendi janaume linalojiita handsome.c bure we utakua shoga tu.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Mwambie acheck na Boflo atampa maujanja. LOL
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    bado tu una hangover??? Haaa mwanamme asifiwi sura,jipange!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ana gongwa na mwigulu yule wewe unahela gani ana kuona kama chura wakati we unajiona handsome.Unajipotezea muda tu na endelea na kujisifia na uhandsome wake kama hujajikanumba
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    we acha umandazi mwanaume hasifiwi sura . mwanaume anasifiwa kazi na pesa .
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    How do you define handsome...hata Dully Sykes handsome lol
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha, kumbe kuna wanaume wenye hizi tabia, punguza kupaka wanja na poda , demu wako unamufnika ndo maana anakukimbia,
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    :tape::tape:
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,388
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    jamani ukweli ni kwamba kuana wanaume wazuri wa sura sana tu tena kuzidi wadada, na wala siyo kwasababu ya mapoda na mawanja bali ndivyo walivyo zaliwa.labda niwajuze kitu mwanaume lazima azaliwe awe mzuri sana wa sura, na kazi na kipato kuliko mwanamke sababu ni kwamba mwanamke atajipamba kwa kwa mawigi,wanja nk ili kuongeza uzuri au ili kueka uzuri je manaume ataweka nini asipokuwa mzuri? hawana supplimentary kama wanawake hawa.mwanaum eanatakiwa awe mzuri wa kipato kwani binti atahongwa yy je atafanyaje wakatianataka hehima katika jamii? haipendezi kuhongwa, hata kazini mwanaume inabidi awe na kazi nzuri sana ili kumletea heshima manake kama kama akizidwa na mdada hatma ni nini?

    always -ve
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mwanaume anasifiwa hii mavitu sio usharopaka

    [​IMG]
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,388
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    mirindimo ukiona hivyo ujue siyo sababu ya uzuri bali anataka abadili mboga tu, asikupe presha jipange upya mdada
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    madame X hata wewe kama bwana harusi anakufunika kwa kupata poda wanja na ina , HUTAKIMBIA KWELI ????
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Mbona hata Remmy(R.I.P)alikua handsome!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Uho uhandsome wako unamfikia Ray Ray(Mindless Behavior)?
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Hii Kali uhandsome unaliwa ??
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inaweza kua sura yako inavutia lakini sio sababu yamsingi yeye kukukatalia,inategemea unavyo mtokea labda unajipaisha sana punguza mbwembwe kua mtu wakawaida,wasichana wengi hawapendi mwanamme anaejihashua..
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Sina hakika kama utakua handsome kumzidi Mizengo au Wasira !
    Babu yangu aliniusia kua "ukimuona mwanaume anajisifia sura, fahamu hataishia hapo tu, akitoka kwenye sura, ataendelea kujisifia vilivyo chini ya sura kimoja baada ya kingine .
    Mtoto wa kiume na Mashauzi inahuuu.. ?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,932
    Likes Received: 9,795
    Trophy Points: 280
    ni kwamba ame hisi we utakuwa na tabia ambazo zina mtatanisha sana! na wewe sio kwamba ni handsome ni kwamba haujui kuongea! mwanaume siyo sura,alijua utaendelea kujisifu na sura yako! badili tabia.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mwaya, mirindimo, rindima kijana, wanakuonea wivu hawa. Labda wana sura kama bata mzinga.

    Mbwa wako asipobweka bweka mwenyewe, hebu niPM picha yako.


    Swali la Msingi: Na wakaka wanakusifia wewe handsome?
     
Loading...