Kanisa la SDA la Kirumba jijini Mwanza lawafuturisha waislamu!

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,639
2,000
Mjinga ni wewe unayedhani mkristo na muislam ni maadui..

Km wote wanamuabudu Mungu na Mungu wa hawa wote wawili anafundisha upendo.

Shida yako ni nini???ulitaka wakatane mapanga???

We bora ukae nyumbani tu hata kanisani usiende hujajua kwanini unaabudu unapoteza mda
Acha hasira jibu kwa utulivu
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,366
2,000
DINI NAZO NI UNAFIKI MTUPU,HAWA MAAMUMA HUWA WANAWAITA WAKIRISTU MAKAFIRI,LEO KWA SABABU WANAZOZIJUA WAO WANAPIKIWA NA KULA CHAKULA CHA MAKAFIRI
 

bernabella

Senior Member
Apr 4, 2021
168
250
Hivi watu wanajua lakini chakula cha kufutuli kinakuwaje?kisiwe kimepatikana kwa chumo la haramu,mfano hizo hela za kanisa ni sadaka za waumini wanaopata kwa biashara za Bar ufugaji wa nguruwe n.k
 

ngwanduu

JF-Expert Member
Sep 20, 2018
485
500
Hivi watu wanajua lakini chakula cha kufutuli kinakuwaje?kisiwe kimepatikana kwa chumo la haramu,mfano hizo hela za kanisa ni sadaka za waumini wanaopata kwa biashara za Bar ufugaji wa nguruwe n.k
Ndungu hakuna msabato anaekula ngurue wala anaeuza bar,km yupo huyo sio msabato ,au amerudi nyuma kiiman
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom