Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa ambalo watu wanachapwa viboko ibadani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by phina, Apr 1, 2012.

  1. phina

    phina JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nipo katika kanisa moja hapa luguruni-mbezi/kibamba na nimeshuhudia kwa macho yangu watu wanatandikwa viboko na mchungaji..ikibidi hata kwa kukamatwa na vijana wenye nguvu!
    Niliwaza ku-post hii kwenye jukwaa la dini lakini bado nafikiria-je hii ni dini au ukichaa??sijapata jibu bado!
    Tupo kwenye mapumziko ya dakika 20..narudi!!
     
  2. phina

    phina JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wiki iliyopita baba kachapwa hapa mbele ya mke na watoto wake..natafiti chanzo cha huo mkasa!
    Ila hii ya leo binti kachapwa kwa sababu anamsaliliaga muuza duka ambaye inasemekana ana uhusiano nae??ni kuburuzwa na vijana wenye nguvu na mamake mdogo-anaeishi nae alipewa viboko amwonje mbele za watu.
    It is so humiliating aisee..tembea uone!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duuuh!...kanisa au mahabusu?
    ama kweli siku za mwisho!...kwa iyo baada ya dk 20 unarudi kulambwa zako??hahahaha!.
     
  4. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    is this the phina i know?
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,557
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dogo wewe ukienda huko utatandikwa fimbo 2000 maana una makosa kibao....
     
  6. phina

    phina JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahhaha..mchungaji anatoa unabii hapa-ni kuumbuana kwenda mbele!ukitaka kukimbia vijana wanakuvuta juu juu kukurudisha ndani..
    Lakini jinsi nnavoona anaanza kwa kusema vitu vya kawaida ambavyo kila mtu anafanya and he makes YOU tell the story!wataalam nawasubiri wanielekeze vizuri..
     
  7. phina

    phina JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kapita hapa..kaniangalia!!we locked eyes for some seconds na akaniacha!ndani ya moyo nilikuwa naomba nichaguliwe nione ana lipi la kusema juu yangu!!lakini ningeumbuka kwa sababu mambo yangu nayo..mmh!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,557
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Phina ikifika zamu yako utuambie eee
     
  9. phina

    phina JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ?????for all is possible doc!
    ni PM basi..all of them details!
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,557
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa pole....
    Ukitandikwa utahama kanisa?
    Lol utashangaa anaanza kukuambia kuwa jana ulikuwa na Bagah Kimara Temboni....hahaa
     
  11. phina

    phina JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Trust me on that:)
    ndo aniambie 'dada..wakati wa mapumziko ulikuwa jamii forums unasema mambo ya kanisa langu..ulikiwa na nia gani??'
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,595
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Haya makanisa yanayoibuka kama uyoga kuna kazi pole kwa kipigo ulichofwata mwenyewe
     
  13. phina

    phina JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dear me cjui ntafanya nini-but i have a feeling all hell will break loose!
     
  14. phina

    phina JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi mpitaji jamani..ila kuna mambo!tunaitana watumishi tu hapa..it feels kinda good kuitwa mtumishi lakini!lolz
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa kweli mm atachapa mpaka awe baunsa...na kila siku atakua anatembea na SALIMIA kwenye begi!..
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    samahani wanachapwa mikononi au kwenye MAKETIO??
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,595
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Endelea kufurahia kuitwa mtumishi zamu yako ikifika ngoma itanoga uje tukawashitaki
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Madam pole for being witness brutality !
    Wewe mwenyewe ushachapwa ?
    Au u-mchapwaji mtarajiwa ?
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,595
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Masaburi 12ukiingia kanisami 12 ukitoka ukamwonyeshe mkeo hahaha lol!!!
     
  20. phina

    phina JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'maketio' tena unalala chini kabisa..ukizingua kulala unaweza ambulia bao!alafu mchungaji anacheeeka....so disgusting kwa kweli!
     
Loading...