Kaninyima chumba kisa mpenzi wangu ana mwili mdogo, imeniuma sana

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,721
2,000
Heshima kwenu wakuu,

Naandika kwa masikitiko. Hivi hawa wahudumu wa nyumba za wageni kwanini wanijafanya wanajua umri wa watu? Wana kipimio hadi wampangie mtu.

Mimi napenda wanawake wa aina fulani. Sasa nashangaa jamaa ananibania. Nimehisi yule jamaa anatembea na mpenzi wangu. Kwanini ukadilie miaka ya mtu? Wewe mchawi?

Natumia nafasi hii kuwaasa wote mnaojifanya much know kwenye nyumba za wageni. Mtu yupo zaidi form five unamdharau!?

Natamani Magufuli aje abomoe hilo ligorofa lenu.

Ngoja niende zangu 777. Hamjanikomoa wala nini.
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,381
2,000
Ha ha ha, nenda silver lodge pale interchick kwa nyuma, ukifumaniwa hapo ujue ni mchezo umepangwa
 

famicho

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,986
2,000
Haroo huyo ni mwanangu ametoroka nyumbani tangu saa tatu asubuhi, naomba umrejeshe hapa lugalo
 

ChamaB

Senior Member
Apr 11, 2017
143
250
Heshima kwenu wakuu,

Naandika kwa masikitiko. Hivi hawa wahudumu wa nyumba za wageni kwanini wanijafanya wanajua umri wa watu? Wana kipimio hadi wampangie mtu.

Mimi napenda wanawake wa aina fulani. Sasa nashangaa jamaa ananibania. Nimehisi yule jamaa anatembea na mpenzi wangu. Kwanini ukadilie miaka ya mtu? Wewe mchawi?

Natumia nafasi hii kuwaasa wote mnaojifanya much know kwenye nyumba za wageni. Mtu yupo zaidi form five unamdharau!?

Natamani Magufuli aje abomoe hilo ligorofa lenu.

Ngoja niende zangu 777. Hamjanikomoa wala nini.
Wanafunzi watakuua blazaaaa.....mie juzi nilikutana navyo hivi viwanafunzi mitaa fulani hapa Arusha daaaaaah!!Mungu saidia swaumu yangu aiseee vinginevyo unaweza kuacha kufunga ama kumfuata babu Seya bila kukusudia so na ww acha yaani maneno mawili tuuu A-CHA in magogoni's voice
 

Usher-smith MD

JF-Expert Member
Jul 7, 2015
8,510
2,000
Heshima kwenu wakuu,

Naandika kwa masikitiko. Hivi hawa wahudumu wa nyumba za wageni kwanini wanijafanya wanajua umri wa watu? Wana kipimio hadi wampangie mtu.

Mimi napenda wanawake wa aina fulani. Sasa nashangaa jamaa ananibania. Nimehisi yule jamaa anatembea na mpenzi wangu. Kwanini ukadilie miaka ya mtu? Wewe mchawi?

Natumia nafasi hii kuwaasa wote mnaojifanya much know kwenye nyumba za wageni. Mtu yupo zaidi form five unamdharau!?

Natamani Magufuli aje abomoe hilo ligorofa lenu.

Ngoja niende zangu 777. Hamjanikomoa wala nini.

Amekeupusha na ukimwi huyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom