Kangi Lugola atwanga mtu ngumi | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kangi Lugola atwanga mtu ngumi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sexer, Jul 28, 2015.

  1. Sexer

    Sexer JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2015
    Joined: Oct 22, 2014
    Messages: 3,967
    Likes Received: 2,250
    Trophy Points: 280
    Ni mgombea mwenzie CCM ambaye alipata taarifa kwamba anamchafua ndipo bwana Kangi akaamua kumuwinda na kumshushia vitasa vya kutosha.

    Mwaka huu tutaona mengi!
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #21
    Jul 29, 2015
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    4. Kamani na Dr. Chegeni
     
  3. mukulupapaa

    mukulupapaa JF-Expert Member

    #22
    Jul 29, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 2,730
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    Aeshi tena?kisabwiti naye vipi?
     
  4. julinyanda

    julinyanda JF-Expert Member

    #23
    Jul 29, 2015
    Joined: Sep 17, 2014
    Messages: 201
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Anaekataa kutii amri ya mwenzake apigwe tu
     
  5. Sexer

    Sexer JF-Expert Member

    #24
    Jul 29, 2015
    Joined: Oct 22, 2014
    Messages: 3,967
    Likes Received: 2,250
    Trophy Points: 280
    Akipigwa pinda ntafurahi mno
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #25
    Jul 29, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,691
    Likes Received: 12,209
    Trophy Points: 280
    Fasheni ya mwaka huu ni vitasa.
     
  7. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #26
    Jul 29, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 48,572
    Likes Received: 31,874
    Trophy Points: 280
    Wanchari na Warenchoka .
     
  8. Buyambaj

    Buyambaj Senior Member

    #27
    Jul 29, 2015
    Joined: Jul 4, 2015
    Messages: 125
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kamani amesingizia watu kex nakufugwa hivyo sasa huyo ni mbunge tulimtuma kutengeza makundi kwa vijana ama nini hasa me kitu alicho nikera kingine kupigwa watu mabomu bila sababu kisa watu wanaenda kichagua viongozi wao wanaowataka sasa mpaka sasa hawana viongozi maendeleo yamesimama hayaedi maana viongozi wao walio taka wapite hawawezi kualika watu na kuongea nao
     
  9. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #28
    Jul 29, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 5,670
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    baada ya kusau majukumu yao jimboni, sasa joto la mabadiliko limepanda.

    viongoz wa ccm, waache ubabe wa madaraka.
     
  10. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #29
    Jul 29, 2015
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,510
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mwambieni aache masumbwi siasani bali ayalete huku Railway. Kitu raundi 12 tu kisha anakatiwa posho zake anasogeza maisha. Mwenzie kajifanya mwanamasumbwi kamshushia mtu masumbwi sasa hivi ni marehemu tayari. Anasubiri charges za first degree murder
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #30
    Jul 29, 2015
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,373
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hii sasa imekuwa kawaida ndani ya chama pendwa. Maana Naibu Spika na yeye leo kaua mgombea mwenzake.

    Kazi ndo inaanza.
     
  12. Mshana Jr

    Mshana Jr JF-Expert Member

    #31
    Jul 29, 2015
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 93,534
    Likes Received: 103,978
    Trophy Points: 280
    Hii ya ndugai ilikuwa tetesi je imeshathibitishwa? Kama ni kweli laana imeingia ccm sasa kwa uwazi kabisa
     
  13. shinji majige

    shinji majige JF-Expert Member

    #32
    Jul 29, 2015
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 529
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Hv unategemea tbc watangaze ndo uamini Eeee.
     
  14. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #33
    Jul 29, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    kwa vile polis ni wao ni mwendo wa kutandikana
     
  15. chisagapipi

    chisagapipi JF-Expert Member

    #34
    Jul 29, 2015
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 467
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Anaekaidi apigwe tu
     
  16. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #35
    Jul 29, 2015
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,451
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Na ndungai kafanya yake Kongwa
     
  17. G

    Getstart JF-Expert Member

    #36
    Jul 29, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 6,092
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Mbonahata Dodoma wanapigana. Nafikiri ni tabia ya wanasiasa katika kundi hilo!
     
  18. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #37
    Jul 29, 2015
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,718
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Huko kwa Lusinde nako mi mtifuano wa kufa mtu matusibkwa kwenda mbele mpk ametishiwa kutolewa kwenye ligi ya kuomba ubunge kupiti chama chake......CCM mwaka huu ni balaa.
     
  19. k

    kombesa Member

    #38
    Jul 29, 2015
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Walio hamia ukawa
     
  20. M

    MNUME Member

    #39
    Jul 29, 2015
    Joined: Feb 14, 2014
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo na 2
    Ni muuaji
     
  21. M

    Mr. G Senior Member

    #40
    Jul 29, 2015
    Joined: Jan 10, 2015
    Messages: 108
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Siyo watu wa Mara tu, uliza Kongwa kumetokea nini! Mwaka huu tutasikia mengi sana. It's a matter of time.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...