Kangi Lugola atoa onyo kwa askari wanaosafirisha bangi Arumeru

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,554
2,000
Waziri wa mambo ya ndani Kangi Lugola amesema serikali itachukua hatua kali za kisheria kwa askari watakaobainika kutumia magari ya Jeshi la polisi kubeba kusafirisha ama kusindikiza dawa za kulevya ikiwemo bangi na mirungi bila kujali cheo au nafasi ya askari waliyohusika kwakuwa kinalitia doa jeshi na kuondoa imani ya wananchi kwa jeshi lao.

Waziri Lugola ametoa kauli hilo wilayani Arumeru wakati akipokea gari aina ya Land rover la Jeshi la polisi wilaya ya Arumeru inayotajwa kukithiri kwa kilimo cha bangi gari lililotolewa na wadau wa maendeleo shirika la kimataifa linalojihusisha na uhifadhi la nchini Ujerumani anasema tabia hiyo mbali na kukatisha tamaa wananchi pia inawakatisha tamaa wafadhili wanaojitoa kusaidia jeshi hilo kwa maslahi ya taifa.

Akikabidhi gari hilo Mratibu wa kudhibiti ujangili wa taasisi ya Frunk Furt William Mallya anasema wameamua kusadia Jeshi la polisi ili liweze kutekeleza majukumu yake kikamilifu hasa katika wilaya hiyo ambayo pia inazungukwa na hifadhi ya taifa ya Arusha litasaidia katika ulinzi wa rasimali za taifa.

Mkuu wa wilaya ya Arumeru Jerry Muro anasema wamepokea agizo la Waziri wa mambo ya ndani kuhusu matumizi ya magari ya polisi na tayari wameanza juhudi za kufufua magari mengine yaliyoharibika ili jeshi ilo lifanyakazi ya ulinzi kwa uhakika.

Makamu wa Rais aitaka sekta binafsi kuwekeza katika lugha ya kiswahili
Wafanyabiashara katika kituo kikuu cha mabasi Moshi wamegoma.

Trump kutangaza hali ya hatari muda wowte kuanzia sasa na Mexico.

Wahamiaji haramu wahukumiwa kifungo cha miezi sita Iringa.

Kesi ya Mauaji inayomkabili Mwalimu wa shule ya msingi kusikilizwa leo
 

ruby garnet

JF-Expert Member
Apr 10, 2017
2,604
2,000
Hahaha. CCM bwana wanatafuta visa vya nguvu kubwa. Et mkurugezi mzima anatoa kauri "kodi ilipitishwa na vikao harali vya madiwani wa chadema". Mmeshikwa pabaya . mbona pesa waliochanga wanavunjo mmezuia zisitumike kujenga balabala kisa zoezi limesimamiwa na upinzani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom