Kangi Lugola amwashia moto Waziri mkuu bungeni, anataka afukuzwe kazi

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,371
Likes
14,837
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,371 14,837 280
Ni Kafulila na Kangi Lugola asemwa kuwa ni mzigo na kauli za tunafuatilia, yanazungumzika, tutaangalia, tupo kwenye mchakato, nimeshaagiza.

Na kwa ujumla hayafanyiwi kazi kwa maana hiyo haeshimiki na anadharaulika sana kwa maana hiyo ni mzigo.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,721
Likes
2,086
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,721 2,086 280
Mh.Kangi lugola akiendelea kuchangia taarifa za kamati za oversite,amemshauri rais Jakaya Kikwete kumfukuza kazi waziri mkuu wa Tanzania kama anaitakia mema nchi hii.kasema Pinda ameshindwa kuwajibika mwanzo hadi mwisho.my op.Wabunge wa ccm sasa wanakumbuka shuka kumekucha.
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Mbunge wa Mwibara (CCM) Kangi Lugoda ameshauri Rais JK awatimue kazi mara moja Waziri Mkuu Pinda na Waziri wa TAMISEMI Hawa Ghasia kutokana na uzembe kazini ukiwemo wa kuachia sh. Bil. 644 za wafadhili zikiwa ni msaada kwa TAMISEMI kutafunwa kifisadi na hakuna hatua zimechuliwa! Amehoji udhaifu mwingi ulioko katika TAMISEMI ikiwemo kuendelea kulipwa mishahara kwa watumishi feki na wafu. Amehoji upole wa Pinda akisema upole hauna dawa wala tiba, na akahoji ni hadi lini Bunge litaendelea kushauri? Ametaka mtindo wa Timuatimua uwe adapted na JK mara moja ili kuweka mambo sawa!
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,371
Likes
14,837
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,371 14,837 280
Amalizia Rais amfukuze kazi Pinda na Hawa Ghasia
 
M

Mamong'oo

Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
31
Likes
0
Points
0
M

Mamong'oo

Member
Joined Nov 23, 2013
31 0 0
Kazi wanayo!!Ila tunawasubiri kwa hamu kubwa

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
kazi kweli kweli
 
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
423
Likes
12
Points
35
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
423 12 35
hata me sikuamini kuwa na mbunge wa ccm anatamka hivyo,hasa aliposema umasikini wa nchi yetu,mchawi wetu ni mmoja tu,mh waziri mkuu,kwakweli ka wabunge wetu wote wangeachana na siasa za zidumu fikra safi za mwenyekiti wa chama na kuanza kuwachana live mawaziri wazembe tungefika mbali.
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
2,914
Likes
1,202
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
2,914 1,202 280
Mafisadi hawawezi kuwajibishana kwa mtindo huo, hapo wawaachie chadema tu ndio wenye ubavu huo.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,584
Likes
2,660
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,584 2,660 280
"Mwacheni mzee apumzike"
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,350
Likes
5,509
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,350 5,509 280
!
!
weka na picha
 
F

fazahausi

Senior Member
Joined
May 8, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
33
F

fazahausi

Senior Member
Joined May 8, 2013
139 0 33
tena nawapigwe tu manake tumechoka sasa
 
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,195
Likes
49
Points
145
Piere. Fm

Piere. Fm

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,195 49 145
Duuh! Nahisi kama watanzania wanaweza kuingia kichwa kichwa kushangilia Pinda kutimuliwa(japo ni sawa kwa sababu ni dhaifu) bila wao kutambua uhalisia wa mambo, lakini yote kwa yote tusubirie tuone Mwisho wake.
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
2,015
Likes
750
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
2,015 750 280
Mkuu ni pesa gani? za Wafadhili.....ni zile zilizotolewa na Wolrd Bank kwa ajili ya kuboresha makazi yaliyojengwa kiholela Dar hasa Kata ya kiwalani Minazi Mirefu? Aiiiiyaa.........Sasa naanza kuamini ya kuwa Minazi mirefu Kiwalani inatakiwa iwe sehemu ya makumbusho ili wageni ambao hawapata kuiona Dar es salaam miaka ya 1970 ilionekanaje? basi wataletwa Minazi Mirefu Kiwalani.......Mfadhili katoa pesa jengeni Minazi Mirefu nyinyi hamtaki tena Munamuongopea kuwa mtajenga wakati si kweli......si mungemuachia tu pesa zake kama kweli ni hizo sitawaamini tena H/mashauri ya Ilala.............
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,510
Likes
3,500
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,510 3,500 280
Ushauri mzuri,lakini najenga shaka na serikali yetu 'sikivu' kama itaona sababu ya kuwajibishana.
 
dogojanja 87

dogojanja 87

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
884
Likes
12
Points
35
dogojanja 87

dogojanja 87

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
884 12 35
Huyu jamaa CCM sio mahali pake na nuona mlango wake wa kurejea mjengoni kupitia CCM ukizidi kufungwa..
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Mkuu ni pesa gani? za Wafadhili.....ni zile zilizotolewa na Wolrd Bank kwa ajili ya kuboresha makazi yaliyojengwa kiholela Dar hasa Kata ya kiwalani Minazi Mirefu? Aiiiiyaa.........Sasa naanza kuamini ya kuwa Minazi mirefu Kiwalani inatakiwa iwe sehemu ya makumbusho ili wageni ambao hawapata kuiona Dar es salaam miaka ya 1970 ilionekanaje? basi wataletwa Minazi Mirefu Kiwalani.......Mfadhili katoa pesa jengeni Minazi Mirefu nyinyi hamtaki tena Munamuongopea kuwa mtajenga wakati si kweli......si mungemuachia tu pesa zake kama kweli ni hizo sitawaamini tena H/mashauri ya Ilala.............
Hakufafanua sana ni fungu lipi hasa, lakini alikuwa akiizungumzia Ripoti ya Mkaguzi na Mdhibiti wa Hesabu za Serikali. Alionyesha hasira zake dhidi ya 'usoft' wa Pinda kwa kusema hata hapo Bungeni kulikuwa na mawaziri wanne na manaibu mawaziri wawili tu leo asubuhi, ikiwa ni uthibitisho wa wazi kwamba mawaziri hawamheshimu wala hawamjali akiwa ndio kiongozi wa masuala ya serikali Bungeni!
 
N

nosocomial

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
406
Likes
1
Points
33
N

nosocomial

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
406 1 33
Wengi wao pesa sana
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Jamani mimi huona kigeugeu pale Maccm yanapoikosoa serekali yao tukufu. Yapo mawili, huyo mpiga debe anatamani akumbukwe na JK kabla hajamaliza mda wake. Ampe uwaziri hata kwa siku moja tu au anatamani awe upinzani aikosoe hiyo serekali kwani anaona alipo kugumu na kumeelemewa. Ni maoni yangu tu
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218